Mnazionaje huduma za Azam tv?


EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
357
Likes
8
Points
35
EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
357 8 35
Kwa wale mlio nunua visimbuzi vya Azam tv,vp huduma zao kwa ubora wa picha,sauti na chanel zilizomo

---------------

pamoja na chanel nzuri walizonazo azam tv,pia za kibongo walikuwanazo toka mwanzoni ni tbc1,chanel 10,clouds tv,tvz na sasa wameingiza itv na eatv nawapongeza sana kwa hilo ila tunaomba muweke na star tv mapema iwezekanavyo.....nawasilisha...!
 
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
458
Likes
16
Points
0
Age
39
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
458 16 0
vinauzwa wapi, wanazo chanel ngapi?
 
Feberia

Feberia

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
494
Likes
184
Points
60
Feberia

Feberia

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
494 184 60
Do not test Alternative hypothesis to the JF. Lini wameanza rusha matangazo yao au?
 
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
606
Likes
66
Points
45
Timtim

Timtim

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
606 66 45
Wanaviuza kila kimoja bei gani?
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,322
Likes
4,297
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,322 4,297 280
Hivi hao Azam Tv hawana m2 wa maSOKO? manake mi sielewi watu wanataka kujua km nihizo chanel 48 nizipi ili m2 kabla hajanunua ajue kilichomo ss naona hapa watu wanaham ya Taarifa za Azam lkn hakuna mwenye nazo zakutosheleza!!
 
A

Al-habsy

Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

Al-habsy

Member
Joined Jul 29, 2013
14 0 0
Hao azam kama wako kibiashara watatangaza tu ikifika muda...
 
EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
357
Likes
8
Points
35
EARPHONE

EARPHONE

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
357 8 35
Hawa jamaa wako kimya sana,nasikia kuna chanel za uarabuni{MBC1,2,3,4,max,drama&action} wameongeza zitaonesha movies na WWE, TNA..Lakini nilitaka uthibitisho kabla cjanunua kisimbuzi chao
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,418
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,418 240 160
Wanaviuza kila kimoja bei gani?
laki na ishirini( 120000) then malipo ya kila mwezi ni sh elfu kumi na mbili na elfu mbili miatano( 12500)
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878