Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo

Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
16,316
Reaction score
31,108
Kuna stori leo nataka nishee nanyi.

Kuna mamdogo wangu (true stori) aliolewa na mtu mwenye hela zake. She was indeed a charming woman.

Na alipo olewa ndipo alizidi ku glow, maisha yalienda vyema sana kwake.

Ilikuwa familia yenye Furaha tele,

Ila ndugu upande wa mwanaume walitokea kumchukia, so akajikuta inakuwa ngumu sana ku vibe nao.

Na yeye, alikuwa mwalimu, kama ujuavuo yule ni mwanamke tena mkali tu, so unakuta wanaume kadhaa wanamrushia ndoano. Yeye hakuwa mtu unaye dhani anaweza Kucheat, ila sijui ilikuwaje, mpaka wale ndugu wakamnasa yuko na mwanaume, then wakapitiza information kwa kaka yao,

Na yule mwanaume alikuwa hana mbambamba, akafukuza mazima, walikuwa na mtoto mmoja. Jamaa aka chukua mtoto, then akamrudisha home.

That, incident ilimvujna kisaikolojia, mamdogo ambaye alikuwa mcha dini akaanza kunywa pombe kama kichaa, alikuwa ana ondoka anatoroka kwa bibi, anakwenda kukesha bar, anapitia na wanaume, anabakwa, aisee mpka nikawa najiuliza as to why, binadamu wengine wako so fragile?

Ilifikia hatua akawa analala ndani, asubuhi mpaka jioni, hana tumaini, mwili umekuwa kama mzee, miguu ime vimba, yaani it was hectic..

Sasa, nikawa najiuliza, kama kweli Haku cheat na alionewa mbona angeli move on tu haraka? Wanaume wanaomtaka wako wangapi? Mbona angeolewa tena na maisha yangesonga?

So, I came to realization kuwa, sio kila mtu yuko strong, wengine wako na fragile soul, yaani a single twist ya maisha inaweza kuharibu destiny yake...

Mpaka wa leo, haja wahi kuwa sawa, she's living in her moms house, anaweza kuwa sawa kwa muda, then akarudi kwenye pombe. Yaani shes having episodes kila mara. Mpaka unasema why can't she just snap out of it?.

Ndugu zangu, mnapofanya matukio, jaribu I kuangalia mtu kama anaweza kuhandle, kuna wengine hawawezi na inawaharibu maisha yao yote.

Ni hayo tu.
 
Ukute kuna mtu alimchezea ndoa yake na maisha yake yaharibike kwa ujumla bdo hajachelewa anahitaji huduma spiritual
She's in her 40s now, Sidhani kama ana any hope tena.

By the time anaachwa she was in her early 30s na hakupata muda wa kujiinua, sasa hivi ndo hawezi kabisa. Maana kama ni trauma nilisha kuwa soo chronic
 
Sometimes watu hugeukia addiction Kam pombe na ngono, kujaribu kuondoa maumivu ya kumpenda mtu.

Yule alikuwa anafanya yale sio kwasababu hapendi, ila alitaka kupata temporary relief.
Haina tofauti na anayetaka lawama za binti kung'olewa bikra zigawanwe sawa kwa sawa kati ya mtoaji na mtolewa.Hilo haliwezekani.Kama mtu kashindwa kutumia utashi wake kujitunza pia awajibike kwa lawama anazopewa.Kwani alibakwa?
 
Haina tofauti na anayetaka lawama za binti kung'olewa bikra zigawanwe sawa kwa sawa kati ya mtoaji na mtolewa
Ndo maana nikasema, she's the one to bear the consequences, kaachwa sawa, but kuheal ni jukumu lake, hata huyo wa bikira, anaye sema kuwa ni la pande zote mbili a nakosea, maana jukumu la kuilinda bikira yake ni yake pekee.
Hilo haliwezekani.Kama mtu kashindwa kutumia utashi wake kujitunza pia awajibike kwa lawama anazopewa.Kwani alibakwa?
Kubakwa sijajua ila nahisi, wewe ukisha enda kukesha bar, na unakutwa unamakovu usoni inaonesha ulibakwa au kufanyiwa vitu vya ajabu
 
Akudhamirie baya ,atatumia kila mbinu apate evidence ya kukuumiza nayo.

Niliwahi soma story moja kuhusu familia moja yenye kaumafia ka kimyakimya ,jamaa waliamua kum-fund mmoja ya wana familia yao amrubuni yule mwanamke walomtarget mpaka afanikiwe ampate na Amzalishe wamchukue mtoto wao then lengo lao litimie walotarget.

Nawaza tu.
 
Akudhamirie baya ,atatumia kila mbinu apate evidence ya kukuumiza nayo.

Niliwahi soma story moja ,jamaa waliamua kum-fund mmoja ya wana familia yao amrubuni yule mwanamke walomtarget mpaka afanikiwe ampate na Amzalishe wamchukue mtoto wao then lengo lao litimie walotarget.

Nawaza tu.
Kweli kabisa,

In her incident walikuwa wanasema mabaya kumhusu ila mumewe hakupata evidence, walimtafuta mara kibao sana.

Aisee, ndugu ni wabaya sana, labda huwa wanaona zile mali za mumewe atafaidi peke yake? Duuh aisee watu wabaya sana, ndo maana tunashauriwa tusiendekeze ndugu
 
Ndo maana nikasema, she's the one to bear the consequences, kaachwa sawa, but kuheal ni jukumu lake, hata huyo wa bikira, anaye sema kuwa ni la pande zote mbili a nakosea, maana jukumu la kuilinda bikira yake ni yake pekee.

Kubakwa sijajua ila nahisi, wewe ukisha enda kukesha bar, na unakutwa unamakovu usoni inaonesha ulibakwa au kufanyiwa vitu vya ajabu
Neno "wewe" futa.Mimi ni Baba wa familia halafu kazee ambako hakambaki mtu.Muongelee shemeji yako.Kwa dunia ya leo na utandawazi wake,alipokuwa anagawa uroda hakujua matokeo?Kama alibakwa,alitoa taarifa na mazingira ya kubakwa?Abaki kuwa rejea kwa wengine wanaotamani kuchepuka.
 
Neno "wewe" futa.Mimi ni Baba wa familia halafu kazee ambalo hakambaki mtu.Muongelee shemeji yako.Kwa dunia ya leo na utandawazi wake,alipokuwa anagawa uroda hakujua matokeo?Kama alibakwa,alitoa taarifa na mazingira ya kubakwa?Abaki kuwa rejea kwa wengine wanaotamani kuchepuka.
Kwanini uko triggered?

Nimesema wewe kuonesha mfano tu. Na kubakwa ni outcomes za kujikuta amejiingiza kwenye addiction, ambacho haujaelewa ni kipi?
 
Kweli kabisa,

In her incident walikuwa wanasema mabaya kumhusu ila mumewe hakupata evidence, walimtafuta mara kibao sana.

Aisee, ndugu ni wabaya sana, labda huwa wanaona zile mali za mumewe atafaidi peke yake? Duuh aisee watu wabaya sana, ndo maana tunashauriwa tusiendekeze ndugu
Ni kweli mkuu..

Ukichanganya na madua kwa wingi, inabidi kuwa na umakini hasa ukishaona umekua targeted kama hivyo maana adui yako atatumia kila njia ,muda wowote ,akuumize.

maana kila mtu ana udhaifu. adui huamini kwenye muda kwamba ipo siku utateleza tu ........naye husubir hapo.
 
Back
Top Bottom