Mnasumbua nyie watu mnaotumia namba mpya kutuchezea akili zetu,!


katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Haka katabia sio kameanza leo tu, kameanza mda sana mimi nahisi sio mtu, ni kundi la watu wasio na kazi kutusumbua akili zetu! Nilipigiwa simu juzi na namba nisiyoelewa na kuniambia karibu katika ulimwengu wa freemason kwa sauti nisizoelewa, sasa haka katabia tcra inabidi muwe makini sana
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,309
Likes
7,585
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,309 7,585 280
Una hasira ama?
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
7
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 7 0
Mkuu hiyo heading naona 'ban' inanukia, jiwahi kwa mods wasikulime.

Pia ujapo jukwaani punguza munkari.
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,440
Likes
431
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,440 431 180
Sasa umeambiwa wapo humu? Ama?
Ok ok,nyie mnaopigia watu simu na number zisizoeleweka kisha mwajiita Freemason muache mara moja!mmesikia?
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Hao ndio wale kula kulala
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,156
Likes
1,530
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,156 1,530 280
Nilitumiwe sms last wiki kuwa namba flani nisizipokee na za freemasons na wanatoa watu kafara wakisikia sauti yako! ss sijui linaendana na thread?
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304