Mnaoumizwa na mapenzi, mnaonaje mkafuata ushauri huu?

Mnaoumizwa na mapenzi, mnaonaje mkafuata ushauri huu?

Ha ha ha
Hii ndo the best option baada ya kushindwana na mapenzi

Nakimbizana na mapolisi weee mixer kuwaskiliza kina kid ink
Hahaha.. Maana hamna namna tena
 
You are truly a great thinker

Mi na STUNTER hatukufikiria upande huo
Hahaha kwahiyo anataka kukwambia wewe nenda hotelini tu, hutokosa unachokitaka hahahah
 
Ni vitu vya kawaida sbb umekutana ukubwani.
Wote mnatabia tofauti kwa hiyo kuumiza ni vitu vya kawaida. Na unapomtongoza mwanamke hakuna mkataba wwte mtakaoandikishana ndiyo maana utakuta mwanamke ana watu wake wa pembeni na ww unao wa pembeni kwahiyo inabidi ukubali maumivu.

UKITAKA MTU ASIENDE KINYUME NA MAKUBALIANO YENU. UKIMTONGOZA AKAKUBALI INABID MUANDIKIE MKATABA, TENA UFANYIKE NA POLISI WAWEPO KBSA HATA AKIVUNJA UTAMSHITAKI.

YAAN NI KAE NA MTU SINA FUTURE NAYE KILA KUKICHA ANAZID KUNITIBUA. BADO NANG'ANG'ANIA TU KISA TUMEINGIA MAKUBALIANO YA KUOANA. THUBUTU
Aisee ndomana wazungu Wameshtuka zamaani, kilakitu kinaandikwa kwenye mkataba, hadi raha yani
 
Mtu.mzima utaumizwaje??

Ukitendwa first time yatosha,sasa ukiona ww unakuwa wa kuumizwa tuu kama sio ujinga ni nini??


Wanawake wengine huwa nawashangaa anaona.fika simpend anakazania,anang`ang`ania si ujinga huo

Tenda mema sepa,hakuna mapenz dunia ya leo
 
Mtu.mzima utaumizwaje??

Ukitendwa first time yatosha,sasa ukiona ww unakuwa wa kuumizwa tuu kama sio ujinga ni nini??


Wanawake wengine huwa nawashangaa anaona.fika simpend anakazania,anang`ang`ania si ujinga huo

Tenda mema sepa,hakuna mapenz dunia ya leo
Sorry, jinsia yako please
 
Aisee ndomana wazungu Wameshtuka zamaani, kilakitu kinaandikwa kwenye mkataba, hadi raha yani
Mkataba ndiyo kila kitu. Ndiyo maana kazi nyingi zinafanyika kwa mkataba sbb anajua ukikiuka masharti lazima umlipe, nani atakubali hasara?
Inabid uwe mpole tu. Kwa dunia yetu ya sasa watu wametanguliza mbele TAMAA HASA YA NGONO NA FEDHA.

Unaweza kuwa na mpenzi, ukamuhudumia kila kitu, ila siku ukiyumba unampoteza kbsa. Na akirud keshafanywa mpaka kachoka.

MAPENZI YA SASA YAMEVURUGWA NA HALI NGUMU YA UCHUMI NA UTANDAWAZI
 
MAPENZI YANA RAHA YAKE, ASIKUAMBIE MTU.
BILA HIVI VITU MM NA WW TUSINGEKUWEPO KWENYE ULIMWENGU HUU

Km tungekuwepo basi tungekuwa kunguni, au mbwa, nyoka au mnyama au mdudu yyte
Ever seen snakes make love?!?
 
Mkataba ndiyo kila kitu. Ndiyo maana kazi nyingi zinafanyika kwa mkataba sbb anajua ukikiuka masharti lazima umlipe, nani atakubali hasara?
Inabid uwe mpole tu. Kwa dunia yetu ya sasa watu wametanguliza mbele TAMAA HASA YA NGONO NA FEDHA.

Unaweza kuwa na mpenzi, ukamuhudumia kila kitu, ila siku ukiyumba unampoteza kbsa. Na akirud keshafanywa mpaka kachoka.

MAPENZI YA SASA YAMEVURUGWA NA HALI NGUMU YA UCHUMI NA UTANDAWAZI
Well said mkuu,
you are such a good speaker, bytheway huwa tuna flow tu na mambo yanavyokwenda, expectation always hurts
 
Mtu unalizwa kila siku kwenye mapenzi lakini bado unakomaa utadhani wewe
Anodi Shwazenega. Hivi na hali hii tete siku hizi, si
bora ungetafuta ajira hotelini, ukatolewe machozi
kwa kumenya vitunguu huku unakusanya
mshahara na kusubiri mafao yako yatoke mwaka
2055?
mrproblemsolve
 
Naona mapenzi ni uchawi flani.kabla nimpate dada flani hivi,nilizoea kubadilisha wanawake sana.kumwacha mtu ilikua ni kazi ya dakika th.

Nikampata dada flani stress kibao lakni kutoka hutoki..kugombana every day but unakomaa tu.hatimaye nikamwacha lakni kwa shida sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom