STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,264
Mtu unalizwa kila siku kwenye mapenzi lakini bado unakomaa utadhani wewe
Anodi Shwazenega. Hivi na hali hii tete siku hizi, si
bora ungetafuta ajira hotelini, ukatolewe machozi
kwa kumenya vitunguu huku unakusanya
mshahara na kusubiri mafao yako yatoke mwaka
2055?
Anodi Shwazenega. Hivi na hali hii tete siku hizi, si
bora ungetafuta ajira hotelini, ukatolewe machozi
kwa kumenya vitunguu huku unakusanya
mshahara na kusubiri mafao yako yatoke mwaka
2055?