Tz mbongo
JF-Expert Member
- Mar 12, 2015
- 15,096
- 8,913
Ni kufanya uchawi juu ya kitu au mtu ili adhurike au kudhuru kwa kutumia uchawi.Kuroga ni kufanyaje?
Ni kufanya uchawi juu ya kitu au mtu ili adhurike au kudhuru kwa kutumia uchawi.Kuroga ni kufanyaje?
Kufanya uchawi nikufanyaje?Ni kufanya uchawi
Si nilikuwekea picha yenye kuonyesha maana mbili za neno uchawi.Kufanya uchawi nikufanyaje?
Jibu swali kufanya uchawi ni kufanyaje?Si nilikuwekea picha yenye kuonyesha maana mbili za neno uchawi.
Ni ufundi wa kutumia dawa au vitabu maalumu vya uganga katika kuleta madhara kwa viumbe.Jibu swali kufanya uchawi ni kufanyaje?
Sasa mbona wasema uchawi maana yake ni vifaa?Ni ufundi wa kutumia dawa au vitabu maalumu vya uganga katika kuleta madhara kwa viumbe.
Haya tuthibitishie huo uchawi sasaHhukuona maneno hayo kwenye kamusi?
Vifaa vya nini vya umeme au ujenzi?Sasa mbona wasema uchawi maana yake ni vifaa?
Kwa jinsi ulivyoelewa tafsiri ya uchawi unaweza kunisaidia kuniambia huo uthibitisho wa uchawi unatakiwa uwe na sifa zipi?Haya tuthibitishie huo uchawi sasa
Kuroga ni kufanyaje mbona unaruka hili swali?Nimekwambia vifaa vinavyotumika kurogea
Uchawi unatakiwa uwe na moja ya sifa zifuatazo ili kuthibitikaKwa jinsi ulivyoelewa tafsiri ya uchawi unaweza kunisaidia kuniambia huo uthibitisho wa uchawi unatakiwa uwe na sifa zipi?
Uchawi unatakiwa uwe nasifa zifuatazo ili kuthibitika
1. Kugusika
2. Kuonekana
3. Kuhisika kwa ngozi
4. Kunusika
5. Kuonjeka
6. Kupimika
Haya thibitisha kuwepo kwa huo uchawi
Duh! Post#384 nimeeleza maana ya kuroga na post#389 nimeeleza maana ya uchawi.Kuroga ni kufanyaje mbona unaruka hili swali?
Hizo maana zote mbili zinaelezea neno uchawi, je kuroga ni kufanyaje tupe tafsiri
Shida werevu wenu hauonekani.Mnaoamini uchawi wote wapumbavu
Kuroga umesema ni kufanya uchawiDuh! Post#384 nimeeleza maana ya kuroga na post#389 nimeeleza maana ya uchawi.
Ila bado nauliza tena maswali hayo hayo.
Wewe mwenye akili tuambie unathibitisha uchawi kwa kutumia niniTangu mwaka huu uanze sijaona mtu mbishi kama ww.
Alaf utajiona una akili wakat unakwepa uhalisia.
Watu kama nyinyi mnaachwa tu jinsi mlivyo.
Una umri gani?Kuroga umesema ni kufanya uchawi
Kufanya uchawi ukasema ni ufundi wa kutumia dawa na vitabu
Uchawi ni nini ukasema ni vifaa vya kurogea
Wakati hizo tafsiri zote mbili zimeelezea neno uchawi na sio kuroga
Elezea maana ya kuroga na maana ya uchawi acha kuchanganya tafsiri zote mbili kwa maneno mawili tofauti
Uchawi sio vifaa uchawi ni IMANI soma hapa
Jibu swali sasa hapo ndio umejibu?Una umri gani?
Unaweza kukuta ni mwanafunz amemaliza form four mwaka huu.Una umri gani?