donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Hapo shida nini mkuu ni hizo sahani, grass au chakula.
Kama ulofa ni kumchangia mh Lissu acha niwe mara 100Unamchangia Lissu ili iweje, huo ni uzwazwa.....arudi home tu mana hana impact yyte kule aliko..acha atumbue hela za malofa
Chaputa ndio jibu letuHapa natongoza mmaza Fulani kanikaribisha kwake af anazingua... Usiku hauendikabisa sijui niende chaputa
Hakuna shida mkuu, kwani kuna mtu anateseka,??Hapo shida nini mkuu ni hizo sahani, grass au chakula.
Kwani asile? Kuna kosa gani? Kama kakaribishwa? akatae kwa vile mnamchangia? We fala nini?
akili za kimasikini hizi.
Siteseki mkuuMuache ajiachie, amepitia mazito. Au unateseka mkuu
Hahaha, umenitukana ila nimejikuta tu nachecka mkuu. Sasa ufala unatokea wapi?Kwani asile? Kuna kosa gani? Kama kakaribishwa? akatae kwa vile mnamchangia? We fala nini?
Chaputa kiuno kinauma wazee mi miaka inavyozidi kwenda ndo nakuw fundi mana sound nazo sina
Onyesha script ya muamala uliompelekeaKama ulofa ni kumchangia mh Lissu acha niwe mara 100
Ili iweje, kwenye Uislamu tunakatanzwa kutoa kwa mkono wa kulia kisha mkono wa kushoto ukafahamu.