chamilo nicolous
JF-Expert Member
- Mar 10, 2016
- 2,112
- 1,494
tuanze na lissuKuna mtu kasema kupima akili ni muhimu kwa baadhi ya watu
tuanze na lissuKuna mtu kasema kupima akili ni muhimu kwa baadhi ya watu
Duu umenikumbusha ule wimbo wa Zay B mashairi yamejaa kisadoTuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.
Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.
Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.
Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Ndugu yangu kisandu, kwanza nakupa pole sana kwa kuhangaika kutafuta jukwaa la kupatia umaarufu bila mafanikio.
Ila Kumbuka Sana Kuwa Kwa sasa watanzania wana haja kubwa ya mabadiliko tena tofauti na hata october 2015, believe me.
kushindwa mapema kwa serikali kumechangia hali hii ya serikali kuchukiwa. nakusihi ndugu yangu kisandu, lima bustani, fuga kuku, achana na siasa, huziwezi na nimepitia nyuzi zako nyingi, wewe ni mtupu kichwani.
Pumzika, unaowagusa huwawezi zaidi na kufichua uzembe wako na umbumbumbu wako.
Unavyosema.utafikiri anakusikia vile.wenzako tunaomba arudi.weee unaomba aondoke chadema.Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.
Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.
Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.
Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Katika vijana ninao wadharau na kuona wamepotea njia ni wewe Deo. Tazama ulichokiandika, upumbav.u na ujinga mtupu umekujaa kichwani.Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.
Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.
Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.
Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
mbona unakuwa mbishi, hivi unajua jitihada za msigwa iringa na kile mbowe alicho mtendea kisa, msigwa amamkosoa mbowe?? uliza viongozi kanda ya nyasa, chadema ni wanafiki sanaaaaaInakuhusu nini?
Mimi nimeliona hili kwani mada za huyu ndugu huwa nasomaaa naona kama kuna kitu hakipo sawa sehemu fulani. Mara dini mara jina mara siasa. Ule utafiti uleee upo sahihi.Kuna mtu kasema kupima akili ni muhimu kwa baadhi ya watu
Kumsingizia mungu na uchawi ni hatua ya mwisho kwa mtu aliyeshindwa kufikiri kimantinki, mind you my brother you are in wrong wayMu
Mungu atawaaibisha hao unao waona siwawezi
mbona unakuwa mbishi, hivi unajua jitihada za msigwa iringa na kile mbowe alicho mtendea kisa, msigwa amamkosoa mbowe?? uliza viongozi kanda ya nyasa, chadema ni wanafiki sanaaaaa
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji115]mchakato unaendeleaje?
Nataka ITV wanilipe fidia ya Trioni 5 kwa kunisingizia...
vipi na huu....?
Nawaza kuoa mwanamke Bikira, labda takuwa na amani.
Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana rafiki, hata ulichokiandika hakijulikani kweli Tanzania ya viwanda inakuja.Kama kawaida mkuu ukweli umenena lkn nakupa pole hayo vijana wa ufipa watakavyokuja kukutukania na mama watamuunganisha.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mchakato unaendeleaje?
Nataka ITV wanilipe fidia ya Trioni 5 kwa kunisingizia...
vipi na huu....?
Nawaza kuoa mwanamke Bikira, labda takuwa na amani.
Motochini utakuwa mwerevu lini, nakusikitikia sana kijana mpumbavu mwenye mawazo mfu.Najua hawapendi ukweli
Lakini ukweli sikuzote lazima usemwe
Mwenye akili ataelewa