Mnamlilia Saanane kinafiki kabisa

Mnamlilia Saanane kinafiki kabisa

Ndugu yangu kisandu, kwanza nakupa pole sana kwa kuhangaika kutafuta jukwaa la kupatia umaarufu bila mafanikio.

Ila Kumbuka Sana Kuwa Kwa sasa watanzania wana haja kubwa ya mabadiliko tena tofauti na hata october 2015, believe me.

kushindwa mapema kwa serikali kumechangia hali hii ya serikali kuchukiwa. nakusihi ndugu yangu kisandu, lima bustani, fuga kuku, achana na siasa, huziwezi na nimepitia nyuzi zako nyingi, wewe ni mtupu kichwani.

Pumzika, unaowagusa huwawezi zaidi na kufichua uzembe wako na umbumbumbu wako.
Mkuu, haka kajamaa ni kajambazi sugu unadhani katawezaje kulima?
 
Nimesoma post #40 hapo juu nimechukia sana rafiki yangu! Tehe tehe tehe !
Hebu isome kisha tupe maoni yako.
Kwani dhida hapo nini!!
Kuniita mpumbavu au!!!
32bc591ce28651f7c32c1196af3f7eea.jpg
 
Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.

Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.

Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.

Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Duh ila kweli jamaa wanapenda sana kiki kwa ajiri ya kupaisha chama chao tu!
Si kuwa na uchungu wa dhati wa kumlilia sannane!
 
You are very right. Lakini ni lazima aseme hivyo ili petty cash voucher iwe approved
 
Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.

Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.

Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.

Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Una stress wewe sio bure
 
Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.

Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.

Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.

Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Wachawi sio lazim watembee uchi emb jiteke ww uone itakuaje
 
Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.

Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.

Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.

Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania

Umeandika wakati umekunywa gongo nn????maana hakieleweki ulichoandika kabisa
 
Dah huyu jamaa naona anafululiza nyuzi za kila aina kwenye majukwaa mbalimbali hapa Jf
 
Heee kumbe ben haukuwa msaidizi wa mbowe [emoji15][emoji15]
Wamemkana ama ????
 
ww kiufup UNA ROHO MBAYAAA..NA KM UNA FAMLIA NAIPA POLE..HAINA MTU
 
Tuna imani Ben atakuwa hai na mzima WA afya. Leo haonekani kila MTU Ben, Ben. Mbona alipo kuwepo hamkumpa sapoti yoyote zaidi ya kumtumikisha.

Maneno yake je mnayaishi? Watanzania Bwana ukitaka kujua kama wanakupenda jiteke au fariki halafu huko peponi anza kuangalia huku duniani wanavyo kupa promo ya kukusifia, utasifiwa kama kama malaika WA kipepo Lusifa. Lakini ukiwepo, thubutuuu, wakusifie upate ujikooo.

Mdogo wangu Ben kama ukifanikiwa kurudi basi Chadema hapakufai. Kumbuka wameshakanusha wewe sio msaidizi wa Mbowe, na ndio walivyo. Pole sana.

Deogratius Kisandu
Kahama-Tanzania
Wewe unatakiwa uhojiwe na polisi ukaeleze vizuri kuhusu Ben maana yake unaonekana una taarifa ambazo zinaweza zikasaidia kupatikana kwa Ben.
 
Back
Top Bottom