Mnakosea mahesabu wadada wa mjini

Unaenda mbinguni kwa kunena vyema Dada, eti wanaona raha sana kujiweka ktk mahusiano na Mwanaume anayefanya kazi ikulu sababu ya status, kwani kule ikulu hakuna wasafisha mazingira, wapishi na wafanyakazi wadogo wadogo kuliko mkaanga kuku wa kizungu aliye na uhakika wa kuingiza kila siku 120,000/=?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahhh you nailed it mate!
 
Pia si kila mwanaume aliyefanikiwa kiuchumi ni Mume bora, ambavyo hatufanani si kwa maskini pekee.

Afu unaamini vp mafanikio ya mtu kirahisi rahisi bila ya kujua siri ya mafanikio yake iliyojificha nyuma ya pazia, ni kweli kila aliyefanikiwa kapata kiuhalali?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uko sahihi kabisa yani kule kaskazini si mchaga, mpare, mmeru, muiraki wote wako kimaslahi labda Mmasai tu kdg huwa ana kaaibu aibu flani hv ka kutoendekeza tamaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Leo umeshikwa panapo, pole sana Mama.

Kwani kuna anayeishi mjini asiye na kijijini kwao(chimbuko la wazazi wake walikotokea kiukoo na kikabila)?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…