mmmh!!!!!!!!!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmh!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rmayagilo, Aug 24, 2011.

  1. r

    rmayagilo New Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikujua kama kutafuta kazi ni shughuli nzito hivi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. m

    mangala cheusi Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    now umejua!!!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    na bado...safari yake ndefu sana.
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaza buti.makusudi ya bwana hayazuiliki.
     
  5. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tafuta tu kibanda cha chips uwe mjasiriamali. Ukijituma you'll never regret! Usipoangalia utapata experience ya miaka kumi ya kutafuta kazi.
     
  6. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Km kusingekuwa na nepotism, japo kazi ni chache wenye qualifications wangepata tu. Ila usichoke, mtu hawezi zuia upepo kuvuma. Tumuombe mungu!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    pole sana,it is a grand revelation even to the experienced. usikate tamaa, endelea kutafuta, usijiwekee limitations kama za mkoa au aina ya taasisi. browse pia namna ya kuandika applications na cv. kila la kheri.
     
  8. m

    mswazi Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii inanifanya nizidi kuiheshimu kazi yangu japo nafanya kazi isyoendana na profession yangu, nina CPA lkn sio muhasibu siiachi hata kidogo bora mkono wenda kinywani bila shida.
    Komaa kijana utapata ila ndio hivyo sio lazima upate kazi ya ulivyosomea pekee,yeyote pouwa hapa bongo bana Daktari anakua bank Teller.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Jaribu ujasiriamali ni shughuli rahisi zaidi..............
     
  10. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 723
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />tatizo mtaji!
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mimi ni Engineer lakini nilianza kazi za Sales na sasa niko kwenye Marketing, full siasa hata kuongea nilikua sijui zaidi ya ku deal na mitambo tu lakini sasa najiona kama naongea kupita kiasi hadi nikiingia kwenye Interview, cabinet huwa inaishiwa maswali na kutoa maksi palepale. Hahaha....bongo ni noumar bora upate kile kitakachokupa mkate wako wa kila siku. Kitu muhimu usichague kuanza na position unayoitaka, kama kuna kampuni una itarget, anza hata kama kibarua then onyesha umahili wako ukiwa humo ndani utashangaa utakavyopanda haraka na kufikia lengo lako au nafasi nzuri zaidi kuliko hata nafasi uliyokua ukiiota.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    we ulijua ukimaliza tu unaenda ofisi yyte tu ile unaambiwa haya ofsi yako hii na meza yako hii hapa,hbu fungua hata kibanda cha nyanya
     
  13. D

    Daty Senior Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli bwana wenzio tupo mtaani mwaka wa 3 na vyeti vyetu kila kazi wanataka experience
     
  14. D

    Daty Senior Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli bwana wenzio tupo mtaani mwaka wa 3 na vyeti vyetu kila kazi wanataka uzoefu
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    gamba lako ni la fani gan na kutoka chuo gan?
     
  16. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    bila shaka utakuwa na fani ya UHASIBU...
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kweli kuna ugumu anza hata na kupika chai na kutoa copy utapanda mbele kwa mbele
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Böngo kila kitu kimechakachuka!hofu yangu usije kuwa na experience ya kutafuta kazi!
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    uhasibu ni tatizo, mi nililitambua hlo mapema, nikachepuka 2nd yr
     
  20. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kaka unahusudu chuo aisee, nahc mashirt na t shirt zako zote umeziweka lebo UDSM (jokes)?
     
Loading...