Mmemuona ng`ombe wangu?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,992
Likes
1,305
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,992 1,305 280
3105-Cow-Map.jpg



Na kwa mnyama huyu huwa sina shida ya kutafuta atlas ya kufundishia watoto wangu,I wish you all a good weekend.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
heheh haya paka udachini wazima??
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Is it real au ni photoshop?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
kaenda kunywa maji nini mbona haonekani?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuuuuhhhh mnono sana huyo.....
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Mi naona samaki tu hapo!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
ng'ombe mnene hivyo , wasukuma wakiwa nazo za hivi itakuwa huwezi kuwaongelesha
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
ng'ombe mnene hivyo , wasukuma wakiwa nazo za hivi itakuwa huwezi kuwaongelesha
Duh, sidhini kama aliyeweka alikuwa na interest na unene wa huyo ng'ombe. Ina maana wewe hujaona hiyo ramani ya dunia aliyonayo mwilini mwake huyo ng'ombe?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,992
Likes
1,305
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,992 1,305 280
Duh, sidhini kama aliyeweka alikuwa na interest na unene wa huyo ng'ombe. Ina maana wewe hujaona hiyo ramani ya dunia aliyonayo mwilini mwake huyo ng'ombe?
The Following User Says Thank You to Lukolo For This Useful Post:

Paka mweusi (Today)​
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Duh, sidhini kama aliyeweka alikuwa na interest na unene wa huyo ng'ombe. Ina maana wewe hujaona hiyo ramani ya dunia aliyonayo mwilini mwake huyo ng'ombe?
duh asante muheshimiwa ......duuhh ndo nimeona
 
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
254
Likes
4
Points
0
NTINGINYA

NTINGINYA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
254 4 0
3105-Cow-Map.jpg



Na kwa mnyama huyu huwa sina shida ya kutafuta atlas ya kufundishia watoto wangu,I wish you all a good weekend.
[PHP][/PHP]
Paka kidogo rekebisha pale kwenye shushu kabla wenye makengeza hawajaona
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Huyo ngombe atakuwa kachorwa tatoo lazima, that is impossible to happen...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama kweli yupo jamaa wa guinness wangeshamtambua otherwise amechorwa
 
D

DR. Mlay

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

DR. Mlay

Member
Joined Nov 8, 2010
26 0 3
Ebwana shauri yako wakimuona wanasayansi wetu hasaaa wale wanaotumia UNGO TRANSPORT utacheka yani maana atapasuka kila mahali.:A S-cry::yield::yield: mimi sija sema maana hashindwi hata ku...........................:bowl:
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
hawa ng'ombe wapo na huku kwetu afirika au ni hukohuko udachini tu?
Ng'ombe matata jamani eee!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,716