Mmemsikia Rais anajuta kuwa Rais!

Mmemsikia Rais anajuta kuwa Rais!

Daudi alikuwa anachunga mifugo ya jessealikuwa ajajinda kuwa mfalme wa israel,lakini Mungu alimtia mafuta.Urais unachaguliwa na Mungu.Augombanniwi kama lowassa.Anaogombania urais ni mwizi
 
Cha kushangaza hajapigiliwa misumari kuwa Rais, kama kazi inamshinda ajiuzulu badala ya kuendelea kujuta.

Kuna siku nilihoji tamko la Rais kuwa hakujiandaa kuwa Rais! Watu walinizomea sana! Sasa leo ametoa tena kauli ya kushangaza kuwa anajuta kuutaka Urais...!

Hivi hili halina uhusiano na kauli kuwa hakujiandaa kwa majukumu haya... Kwa maneno yake "alikuwa anabeep! :-
 
Hakutegemea kukuta madudu makubwa kiasi hiki. Kuwa kiongozi mkuu wa nchi siyo kazi kidogo inahitaji na anachosema rais ni ukweli. Amekuta kuna watu wanajihita wana sistem sana kuvunja huo mtandao wa wizi sio kazi kidogo.
 
Kuna siku nilihoji tamko la Rais kuwa hakujiandaa kuwa Rais! Watu walinizomea sana! Sasa leo ametoa tena kauli ya kushangaza kuwa anajuta kuutaka Urais...!

Hivi hili halina uhusiano na kauli kuwa hakujiandaa kwa majukumu haya... Kwa maneno yake "alikuwa anabeep! :-
Unataka asemaje sasa
kuonyesha ugumu wa kazi yake.??
 
...

....wananchi washibe na ngawira mfukoni mbaya ukame uwakute huko
 
Nimesikia pia na still sio kosa piaa
Ahahaha,ila ni nini?
Tatizo liko wapi, kwani ww haujawahi fanya maamuzi ambayo baadae unakuja jilaumu.

Anaona mzigo ulioko mbele yake ni mzito
ahahaha,endelea kuamisha magoli
Tatizo liko wapi, kwani ww haujawahi fanya maamuzi ambayo baadae unakuja jilaumu.

Anaona mzigo ulioko mbele yake ni mzito
ahahaha
 
Hakuwa tayari ni kweli kabisa hata aliyofanya kwenye kampeni yanadhihirisha alichukuliwa mwishowe kabisa baada ya kuona nguvu ya EL kisha ukasukwa mpango wa wizi wa kura the rest kinajulikana kilichotokea. ...haya maneno atayaongea tena n tena
Alikuwa anatania
 
Hahahaha kyalosangi please naomba utupe CV yako
 
Unafuraaaahii... Hivi lile gwiji la sanaa Tz lenye nywele nyeupe lingeweza kazi kama aliyoifanya Pombe?
Sina shaka na MTU, siishi kwa hisani ya MTU, kwann nisifurahi ili hali nina afya, mziki Wa gwiji LA siasa za Tanzania nadhan waujua vema sina haja ya kueleza, ndio sababu CCM ikisikia jina lake tu, mnatetemeka
 
Ww ni ngombe huna ulijualo zaid ya ushabiki kama inzi kwenye mzoga, jiulize kwann sokoine alikufa kifo cha utata na ilikuwa kwann, fuatilia vifo vya akina malcom x, John kennedy,..

Uongozi unakuja kuwa magumu pale unapompigania mnyonge na kumbana aliyenacho na ndio hapo hata uliyekuwa unamwona ndg yako au rafki yako anakuwa adui yako, lakn ukiwa na akili kama yako utasema hakujipanga ungemleta mamaako basi yeye si ndio akijipanga
anampigania mnyonge kwa kuogopa kutumbua escrow,iptl,egma,mv dar,eti!
hiki sio kitu cha kushangilia wadau, hata kama hukumchagua
utafaidika nini ukiwa na rais dhaifu?
siasa zimetuathiri namna hii hadi tunafurahia habari kama hizi?
tunafaidika kwa mengi!moja wapo ni mie na familia yangu kushangilia kwa kunywa soda leo hii!
afu punguza kulia,huu mchezo hautaki hasira!
 
Magufuli kautazama Urais kwa kupitia Kikwete na Mkapa
kamuona Kikwete alikuwa mzembe
anafikiri Mkapa alikuwa perfect

tatizo challenges anazokutana nazo ni mpya...
ambazo hata Kikwete na Mkapa hatujui wangewezaje...

ndo maana ya 'kujuta' kunakuja
Heshima kwako mkuu, tatizo la nchi ni UJINGA, MARADHI na UMASKINI. Iko hivyo tangu enzi za Julius na ili tutoke hapo tunahitaji mambo manne tu. WATU, ARDHI, SIASA SAFI na UONGOZI BORA.
 
Hizo ni swaga tu, low thinkers watafikiri aliposema hivo ni kweli anajuta toka moyoni, SI KWELI!
 
Sasa anatakiwa kuwaachia nafasi wenye uwezo wa kuongoza analia lia nini?
 
Back
Top Bottom