Mmemsikia Rais anajuta kuwa Rais!

Mmemsikia Rais anajuta kuwa Rais!

John Joseph Pombe Magufuli hakutaka wala hakuwazia kuwa Rais wa Jamhuriya Muungano wa Tanzania. Wiki ya Mwisho ya May 2015 kama sijakuosea alienda kukagua Maendeleo ya Daraja la Kigamboni akasema anataka liishe na lizinduliwe na Dr. Jakaya ili asije Rais mwingine akajifanya yeye ndie kalijenga!!!!

Siku Dr. JAKAYA akimtambulisha Rasmi kuwa Mgombea wa Chama July 12, 2015 Dodoma anasema yeye( Jakaya) ndie aliemwambia JPM akachukue form za Urais nae Magufuli akamuuliza atatosha? JK akamwambia kachukue kutosha au kutokutosha kwako itajulikana Dodoma. Dr. Magufuli hakujiandaa kuwa Rais ni jambo la wazi na hilo linaweza kuwa jambo litakalomsaidia kufanya vizuri, ukijiandaa unakuwa na Makundi mengi sana yanayokusaidia yakitegemea fadhila, makundi hayo yamemsumbua sana JK.
Mkuu huwa napenda sana unavyona mambo fulani kutoka upande mwingine ambao wengi hawafikirii.
 
NAWASHANGAA SANA MNAOLAUMU HIYO KAULI.
KWA WALE WANAOFUATILIA MAMBO HAKUNA RAIS WA MAREKANI ANAYEKUBALI BAADA YA KUSHINDA URAIS KUWA YEYE KAMA YEYE ANAIWEZA USA BALI HUUNGANA NA HATA WAPINZANI WAKE ILI WAMSAIDIE KUINDELEZA USA.

UKISIKIA RAIS ANAYEKIRI WAZI WAZI KUWA KAZI HIYO NI RAHISI MJUE MMELIWA

NAMPONGEZA MAGUFULI KWANI AMEONA UGUMU ULIOSABABISHWA NA WALIOJIITA WAO NI WATU WANAOUWEZA URAIS.
URAIS SI LELEMAMA BALI NI UWAJIBIKAJI NDUGU ZANGU TUELIMIKE........
 
Juzi tu kamsifia dau kwa kazi kubwa ya aliyoifanya kwenye daraja la nyerere leo amawaambia wanaelekeza pesa kwenye mambo ya ajabu ajabu ikiwepo madaraja badala ya viwanda........
hahahaha. 😀😀
 
Juzi tu kamsifia dau kwa kazi kubwa ya aliyoifanya kwenye daraja la nyerere leo amawaambia wanaelekeza pesa kwenye mambo ya ajabu ajabu ikiwepo madaraja badala ya viwanda........
Magufuli nimemkubali sana. Ni kweli pesa za mifuko ya jamii ziwekezwe kwenye miradi yenye kuzalisha faida
 
ana hasira sana na wafanyakazi hewa,, ila tu hajaongeza mshahara mh!!!!!!tungoje!
Kuna vitu vingne hapo akivisema utasikia HAKI ZA BINAMU wanasema kaongeza kidogo oooh kigodo chenyewee kakitaja hadharani...nilkuwa najiuliza kwann tupo nyuma kimaendeleo..nimegundua kuwa hapa kuna tatzo kama la SERIES moja ya KOREA ya SIX FLYING dragon..
inatakiwa kujengwa nchi mpya yenye Jina jipya na sio TANZANIA na ugawaji wa mashma na kila kitu vigawiwe EQUALLY maana kila RAIS akifanya mazur wanakosoa..akaifanya vibaya ndo usiseme wananunua HADI AIRTIME kumjibu [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
 
John Joseph Pombe Magufuli hakutaka wala hakuwazia kuwa Rais wa Jamhuriya Muungano wa Tanzania. Wiki ya Mwisho ya May 2015 kama sijakuosea alienda kukagua Maendeleo ya Daraja la Kigamboni akasema anataka liishe na lizinduliwe na Dr. Jakaya ili asije Rais mwingine akajifanya yeye ndie kalijenga!!!!

Siku Dr. JAKAYA akimtambulisha Rasmi kuwa Mgombea wa Chama July 12, 2015 Dodoma anasema yeye( Jakaya) ndie aliemwambia JPM akachukue form za Urais nae Magufuli akamuuliza atatosha? JK akamwambia kachukue kutosha au kutokutosha kwako itajulikana Dodoma. Dr. Magufuli hakujiandaa kuwa Rais ni jambo la wazi na hilo linaweza kuwa jambo litakalomsaidia kufanya vizuri, ukijiandaa unakuwa na Makundi mengi sana yanayokusaidia yakitegemea fadhila, makundi hayo yamemsumbua sana JK.
umenena point mkuu,unajua ukijaribu kuzitathmini hizi kauli za Dr Magufuli kama utakuwa unaakili nusunusu zinazoongozwa na mhemko wa kisisa unaweza usione kilicho mbele,binafsi kauli ya Magu haimaanishi kuwa kunakushindwa na ukitaka kujua kuwa hakuna hilo jaribu kutazama kile anchozungumza kutoka moyoni mwake ni hisia za wazi za kuonyesha kuwa anajua nini anafanya,kama unavyosema angejipanga angekuwa na makundi makundi kibao
 
walioleta uozo huo ni ccm na mawakala wao ndio wa kulaumiwa hadi mgombea wenu analalamika kwa wapiga kura.

Nchi hii ngumu kutofautisha wapinzani Na chama tawala wote wapigaji tu.!

Wapinzani wenyewe wameshindwa kabisa kujitofautisha Na chama tawala.
 
Ningeshangaa sana kama angefurahia na kusema ana enjoy urais kwa watu waliozewea kupiga dili na rushwa ambao ni mafisadi na wanaomlaumu kwa kuwashughulikia watu wa aina hiyo. Ina maana watanzania hawana sapoti katika mapambano dhidi ya ufisadi na wanaona ni afadhali watu wachache wawe na hela kuliko wanyonge kusaidiwa. Ndio ninavyomuelewa Mimi.
 
Urais wa ngekewa kama ushindi wa taji la ligi ya uengereza na timu ya leicester, lazima ubahe,
 
Anajuta maana akitaka kutumbua makando kando wanamwambia hapo hapa Mstaafu amejificha hapo!Grand deals zote ambazo zingempa mileage zote hataweza kuzigusa!kuna haja gani ya kuwa rahisi usiyekuwa na nguvu kutumbua uozo? Kisa kulinda aliepita?
 
ifike mahali na sie tukomae kimawazo tuweze chambua speech na kupata some key points zenye msingi! kisha iletwe then tucontribute! naamanisha key points zenye kuleta maendeleo na manufaa kwa mustakabali wa mwananchi wa Tanzania! mfano nilitegemea mleta mada angesema iweje mahoteli wawe wageni kufanya kazi ili hali kuna wenyeji!punguzo la pay as u earn! suala la uajibikaji makazini!mikataba! maswala ya mifuko ya hifadhi!
hapo ndo kuwe na contributions! ivi kwa tukoje watanzania kulaumu na Ushabiki maandazi usio na hata chembe ya upeo wa akili! kuna wakati natamani ingetokea kwenye blogs na social media upande wa Wabongo waeze kuwa na mawazo pevu na kuchangia mambo ya msingi i mean real Politics which affect our daily maisha just kama the way wengne wanavochangia maswala yanahusu maendeleo ya nchi zao kwenye mitandao yao ya kijamii Nchi kama
KENYA/UGANDA/RWANDA/BOTWANA/GHANA/MALAWI/ZAMBIA/NAMIBIA/IVORY COAST/USA/UK/NIGERIA/ETHIOPIA/ etc etc!
dah sijajua tatizo lipogo wapi kwa wa Tz hasa! may the gods help us rather may GOD HELP US!
 
Ni jambo la kawaida kwa mwenye uwezo kuhisi kusita kufaya jambo kwa ufanisi zaidi huku watazamaj wakiona kufanya vzur zaidi
 
ifike mahali na sie tukomae kimawazo tuweze chambua speech na kupata some key points zenye msingi! kisha iletwe then tucontribute! naamanisha key points zenye kuleta maendeleo na manufaa kwa mustakabali wa mwananchi wa Tanzania! mfano nilitegemea mleta mada angesema iweje mahoteli wawe wageni kufanya kazi ili hali kuna wenyeji!punguzo la pay as u earn! suala la uajibikaji makazini!mikataba! maswala ya mifuko ya hifadhi!
hapo ndo kuwe na contributions! ivi kwa tukoje watanzania kulaumu na Ushabiki maandazi usio na hata chembe ya upeo wa akili! kuna wakati natamani ingetokea kwenye blogs na social media upande wa Wabongo waeze kuwa na mawazo pevu na kuchangia mambo ya msingi i mean real Politics which affect our daily maisha just kama the way wengne wanavochangia maswala yanahusu maendeleo ya nchi zao kwenye mitandao yao ya kijamii Nchi kama
KENYA/UGANDA/RWANDA/BOTWANA/GHANA/MALAWI/ZAMBIA/NAMIBIA/IVORY COAST/USA/UK/NIGERIA/ETHIOPIA/ etc etc!
dah sijajua tatizo lipogo wapi kwa wa Tz hasa! may the gods help us rather may GOD HELP US!
Mwenzio kaona hilo, hayo mengine anzisha na wewe pia.
 
Urais ni una test tu hakuna uhakika, sasa usipo chaguliwa unaenda kuwa rais wa nani, na kujiandaa unajiandaa kwa issue ipi specifically, wakati utaongoza kwa kufuata katiba na sheria hakuna ugumu wowote,katuongoza mkwere hapa na alikua hajui kwa nini tumasikini itakua magu,komaa tu magu tutafika
 
Hakuwa tayari ni kweli kabisa hata aliyofanya kwenye kampeni yanadhihirisha alichukuliwa mwishowe kabisa baada ya kuona nguvu ya EL kisha ukasukwa mpango wa wizi wa kura the rest kinajulikana kilichotokea. ...haya maneno atayaongea tena n tena
Utadhani ni mchawi aliyeuwa watu akiwehuka anakujaga kuongea mwenyewe aliyoyafanya
 
Back
Top Bottom