Mmemsikia Mrisho Mpoto anavyomwambia mjomba wake achutame?

Mmemsikia Mrisho Mpoto anavyomwambia mjomba wake achutame?

Nenda kwa google andika Waite Mpoto itakuja pale tafuta audio maana video iko demo tu
 
Tafadhali nifafanulie kwa yapi hayo ambayo hayasadifu na fasihi yake?
 
Namkubali Mpoto kwa tungo ila simkubali anavyotenda ni sawa na padri anayehuburi uzinzi ni dhambi lakini naye ni mzinifu...lol!
 
kuna mtu anaitwa tholo thang na wimbo wake wa miss tanzania ile ni noma
 
najaribu kuUpload nashindwa na kasimu kangu. wait nikirud kwenye PC
 
mRiSho MPoto Mushenzi tu kwa sababu alikuwa anajfanya harakati kumbe njaa kali wamemhnga mipunga sahzi katulia kimya haongei tena kaz kumsifia kiwete baba riz hana swaga mpopo ktambo nlikuwa namkubali ila kwa xaxa cmukubli kamwe tena asije kugmbea ubunge songi uku 2tamuoa

Acha ushamba mkuu hili neno "xaxa" umefupisha nini hapo? Kwanini usiandike tu "sasa"? Watoto wa O'level ndio wanaandika hivo wakidhani wanafupisha kumbe ujinga tu sawa na huyu 'CO' badala ya 'SO'
 
anaweza kuwa msanii kweli huyu tatizo mchafuuuuuuuu ndo hapo tu anapo niuzi hata kama ndo culture mhhhh
 
Back
Top Bottom