Mlioolewa ni nini kiliwaliza siku ya harusi?

Mlioolewa ni nini kiliwaliza siku ya harusi?

Utakuwa unaogopa tu kulala uchi!
Halafu mtu kama huyu Valentina mwezi mzima wa kwanza anatakiwa awe anakula mzigo kila siku!
Huo nao mtihani kusema ukweli kulala bila bila[emoji42][emoji42][emoji42]
 
My case is exceptional and for that reason I deserve a present.
No way...u cnt be wit a bf for years n make ur case exceptional

I dnt lyk guys hu banges my sisters for years without even propose to them
 
No way...u cnt be wit a bf for years n make ur case exceptional

I dnt lyk guys hu banges my sisters for years without even propose to them
I have been mother Theresa sir, with a seal to be opened on the day.
 
Kwa wale waliobahatika chereko chereko, ni nini kiliwatoa machozi siku ya harusi. Miaka hiyo mama zetu walilia kwakuwa waliolewa wakiwa wadogo, miaka 18,19, 20 mtu wa 21 au 22 alionekana amebaki kwenye shelf.

Sasa unamkuta dada wa 35 anaolewa, anatoa machozi siku ya harusi. Hapa bado sijaelewa, kuwa ni emotions kuwa hakutegemea, anawaacha wazazi au anaogopa haki ya ndoa?

Hahahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23] eti mdada wa miaka 35 anatoa machozi
Mi nadhani ni ile hali ya uhalisia kuwa haamini kama anaolewa kabla ya kufika menopause [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Hahahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23] eti mdada wa miaka 35 anatoa machozi
Mi nadhani ni ile hali ya uhalisia kuwa haamini kama anaolewa kabla ya kufika menopause [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Umeua mkuu.
 
Back
Top Bottom