Mlioolewa ni nini kiliwaliza siku ya harusi?

Mlioolewa ni nini kiliwaliza siku ya harusi?

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
Kwa wale waliobahatika chereko chereko, ni nini kiliwatoa machozi siku ya harusi. Miaka hiyo mama zetu walilia kwakuwa waliolewa wakiwa wadogo, miaka 18,19, 20 mtu wa 21 au 22 alionekana amebaki kwenye shelf.

Sasa unamkuta dada wa 35 anaolewa, anatoa machozi siku ya harusi. Hapa bado sijaelewa, kuwa ni emotions kuwa hakutegemea, anawaacha wazazi au anaogopa haki ya ndoa?
 
Kuwaacha na kutokua huru na familia yenu kama ulivozoea awali
Hiyo labda kwa mtoto anaetokea nyumbani..Ila wengine unakuta walishaondoka nyumbani kitambo tu wanajitegemea,Ila nao siku ya harusi wanalia..Mi nadhani labda ni furaha tu inakuwa imezidi
 
Hiyo labda kwa mtoto anaetokea nyumbani..Ila wengine unakuta walishaondoka nyumbani kitambo tu wanajitegemea,Ila nao siku ya harusi wanalia..Mi nadhani labda ni furaha tu inakuwa imezidi
Na bado wanalia.
 
Mkuu....
Nimecheka pale kwenye umaliziaji....(au anaogopa haki ya ndoa?)
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wengine wameshazaa watoto kama wa 4 alafu unashangaa anafanyiwa kitchen party .hivi uko kitchen party anaenda kuchukua nini?
 
Back
Top Bottom