hip hop uchwara
JF-Expert Member
- Jan 13, 2023
- 6,623
- 4,300
Kazi kipimo cha utu
SijaelewaNaskia sikuizi ukikaa vibaya wanaweka tissue 😁
We umeoa mkuu? Umeoa ukiwa na umr ganOa mkuu acha uwoga😁😁😁
Wanaweka wapi mkuu, mbona kama unanisanua kuna scenario niliihisi juz alipokuja manz getoNaskia sikuizi ukikaa vibaya wanaweka tissue 😁
Nawaza kule chunya mkuuUnaenda pori gani mkuu? Usije ukaliwa na mbung'o na kupe.
Mwalimu wako alipata tabu sanaaKumbe wewe mpaka hamasa yako ni mke wako?mpka mke wako akusukume ndio ufanikiwe na kupambana?
Dahh basi hoja yako inafikirisha.
Wengine ni wapambanaji tangu kuzaliwa,hata bila hamasa wanapambana maana maisha yanawaonesha nini wafanye.
Hapo wewe ndio umeonesha uanaume kukataa kuzaa na huyo malaya anaejiuza kwa ajili ya shida ndogo ndogoMkuu naomba nikupe ushuhuda wangu tuu.
Kuna mwanamke alikuwa single mother wa mtoto mmoja(nilimkuta ana mtoto), lakini nikamwambia sitaki nimzalishe kabla ya kufunga ndoa, lakini cha ajabu Alisema mimi Sina nguvu za kiume, baada ya hapo Kuna fundi gereji alikuwa na IST akamkubalia na jamaa akapiga mpaka demu akapata mimba,hapa saivi yule dada ana siku tano amejifungua,
Cha ajabu yule jamaa saivi hatoi hela na IST ameshauza,ingawa wanaishi wote.
Jana yule dada amelazwa hospital mtoto kazidiwa ila ananipigia mimi kuniomba nimsaidie hela ya nauli kwenda hospital na hela ya viatu vya shule vya mtoto wake wa kwanza.
Hapo utnilaumu mimi? au utawalaumu hao wanaume?
YEYE MWENYEWE NDIO ALITAKA KUZAA,HIVYO ABEBE MSALABA WAKE.
Kazanazo
Hapo kwenye mabano umejitetea tu baada ya athari za kumgegeda mtoto wa watu kabla ya kumuoa ungeoa kwanza yasingetokea hayo ya kukatazwa kuishi na familia yakoMkuu rudia kusoma kwenye mabano pale sababu ya kushindwa kumchukua, punguza kisukar
Unatupoteza taifa la kesho 🤠Mimi sijui kuhusu hilo mkuu
Madini tupu hii naitumia sana mke wangu ananipenda hatari. Yaani kwenye haya maisha si mbaya mke wako akajua mshahara wakomiaka inakwenda kweli, vuta mlupo unaoupenda, mwambie kaa hapa tuyajenge. ukipokea mshahara mkabidhi na ile slip ya salary.... mwambie naomba ya nauli, then weka kiasi hiki benki.... dogo, utaishi vema mno....in six monthy...cheki akiba (sahau kabisa michepuko) jenga familia...ongea nae vipi inatosha kuanzisha chochote tuongeze income?... angalia uelekeo wake....akikwambia ndio, tulizana, add 3 monthy tena.....then aanzishe kitu, mpende mtunze.....nakwambia mnatoboa,,,,,nilianza na laki,,,,,,nililishwa kabichi kama sungura, ila tulivuka, ila sijui nini kilimgeuza na safari ilikuwa mbali sana.....ila anzia hapo
Wewe hujiwezi ndio maana unataka kusukumwa,endelea shida ni ubongo wako bila hamasa hauendi.Mwalimu wako alipata tabu sanaa
Ndio maana nakwambia asilimia 90% ya wanawake wanazaa kwa kutaka wenyewe.Hapo wewe ndio umeonesha uanaume kukataa kuzaa na huyo malaya anaejiuza kwa ajili ya shida ndogo ndogo
Siku hizi wanawake washajua kuwa kuolewa ni jambo gumu wanachokifanya wakikuona wewe una hali ya kujimudu na mipango kidogo wanakuja kwa njia ya kukuzalia ili wakutegemee kwa matunzo bila kuangalia athari kwa kizazi anachokileta duniani
Na ukiwa fisi utazaa na dunia nzima kwa kujiweka smart kidogo tu na tugari twa kuzugia
Sawa TajiriWewe hujiwezi ndio maana unataka kusukumwa,endelea shida ni ubongo wako bila hamasa hauendi.
Ni kama nyumbu wanamfata kiongozi wao
Ndio maana nikamwambia usingoje malaya aliye zaliwa na malaya mwenzio kukataa kuzaa na wewe,Ndio maana nakwambia asilimia 90% ya wanawake wanazaa kwa kutaka wenyewe.
Hivyo single mothers wanataka wenyewe
Nimeokoka na nampenda pia❤️Ndugu yangu okoka. bwana anakupenda.
Mleta mada ishi hapa, usirubuniwe na maneno kwamba atakuvumilia kwa hali yako hiyo hiyo.Binafsi hua nasonga maisha na ndoa za wiki mbili tatu then nampa nauli arudi kwao Tanga au Mtwara, kama harakati hazijakaaa powa usiingie kwenye mahusiano hawa viumbe bila hela utawachukia sana.
Sasa hapo mbwa atafanyann kwanza🙆🏽♀️
Kutunziana siri tuSasa hapo mbwa atafanyann kwanza🙆🏽♀️