Sijijui
JF-Expert Member
- Jan 14, 2018
- 7,877
- 8,812
Nice ila kwa faida ya watanzania wangapi?Dan,dana na chenga za CCM ni za kisayansi na mkakati wa muda mrefu
Sent using Jamii Forums mobile app
Nice ila kwa faida ya watanzania wangapi?Dan,dana na chenga za CCM ni za kisayansi na mkakati wa muda mrefu
Sent using Jamii Forums mobile app
Uimara kwenye nini kutawala wanyonge au kushinda kwa 99.9% Katika uchaguzi unaoandaliwa,kusimamiwa na matokeo kutangazwa na kada na mbunge wa ccm au?Point yake ni kwamba ccm ni taasisi imara barani Afrika,hayo mengine unajua wewe kapuku
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkurupukaji na Kibendera katika ubora wake
Magufuli oyeee,Magufuli mbele kwa mbele 2050.
Uimara kwenye nini kutawala wanyonge au kushinda kwa 99.9% Katika uchaguzi unaoandaliwa,kusimamiwa na matokeo kutangazwa na kada na mbunge wa ccm au?
Wana lumumba tu tena wanao julikana siyo kina Magonjwa Mtambuka na Jinga LaoNice ila kwa faida ya watanzania wangapi?
Nasikia Zzk kakutupa kisa kutoa siri kwa chakubangaMkurupukaji na Kibendera katika ubora wake
Hata hao wanaojulikana hawafiki 1000Wana lumumba tu tena wanao julikana siyo kina Magonjwa Mtambuka na Jinga Lao
In God we Trust
Hata hao wanaojulikana hawafiki 1000
Kwa hiyo taasisi yenye nguvu inaongoza nchi masikini sana AfrikaKuna mzee alitoa rai mapema mwaka 2015 kuwa hawa jamaa (jina kapuni) ni CCM B. Mkashupaza shingo, mkadeki mabarabara ,mkasindikiza watu kuchukua form. Sasa inasemekana wamewaacha solemba. Hii inadhihirisha kuwa CCM ni taasisi yenye nguvu sana barani Africa.
N:B sina chama ni raia wa kaida ila penye ukweli lazima niseme
Imejizatiti kukandamiza raia ?Kwamba CCM ni balaa. Imejizatiti.
pointless.
Una hakika na unachosema? Mwaka 1990 kulikuwa na lami toka mza mpaka dar? Kulikuwa na lami Dar mpaka Mtwara? Hizo hospitali na vituo vya afya hauvioni?Kweli ni taasisi yenye nguvu sana barani africa, the only thing sijui ni hizo nguvu zinatumika zaidi kuhujumu nchi yetu na watu wake au kulinda makaburi? Maana ile vita tuliyotangaziwa miaka 60 iliyopita ya kupambana na ujinga,maradhi na umasikini hakuna hata mmoja kutoka kwenye hiyo taasisi imara anayeweza kusimama na kutoa updates of where we are,yaani kila kitu ni afadhari ya miaka ya kabla ya vita vya kagera
Kutoka Dar hadi mwanza ni kilometer 1300 roughly,Dar mtwara ni Km 400.Kwa akili yako kujenga barabara kilometa 1700 kwa lami in 60 years of uhuru with all the resources we have,au kujenga nyumba za milioni 30 ,3o na kuziita hospitali au vituo vya afya bila vifaa wala wahudumu wala dawa ndo maendeleo, Mkuu naomba ujinuse na ujiangalie vizuri kwenye kioo kama wewe ni mtu aliyehai au ni maiti,please be seriousUna hakika na unachosema? Mwaka 1990 kulikuwa na lami toka mza mpaka dar? Kulikuwa na lami Dar mpaka Mtwara? Hizo hospitali na vituo vya afya hauvioni?
Kama mbuni unaficha kichwa mchangani, tako lote nje!N:B sina chama ni raia wa kawaida ila penye ukweli lazima niseme
Good thinking am giving you A topTatizo 'MALI' zao zilianza kupokonywa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kusubiria hoja toka Ufipa ni sawa na kusubiria Dreamliner Posta Ferry.Hana hoja kama ulivyo wewe ni magamba tu
In God we Trust