Mlionywa lakini hamkusikia, mtavunjika shingo

Mlionywa lakini hamkusikia, mtavunjika shingo

Kuna mzee alitoa rai mapema mwaka 2015 kuwa hawa jamaa (jina kapuni) ni CCM B. Mkashupaza shingo, mkadeki mabarabara ,mkasindikiza watu kuchukua form. Sasa inasemekana wamewaacha solemba. Hii inadhihirisha kuwa CCM ni taasisi yenye nguvu sana barani Africa.

N:B sina chama ni raia wa kaida ila penye ukweli lazima niseme
Raia wa kaida yupoje ?
 
Kuna mzee alitoa rai mapema mwaka 2015 kuwa hawa jamaa (jina kapuni) ni CCM B. Mkashupaza shingo, mkadeki mabarabara ,mkasindikiza watu kuchukua form. Sasa inasemekana wamewaacha solemba. Hii inadhihirisha kuwa CCM ni taasisi yenye nguvu sana barani Africa.

N:B sina chama ni raia wa kawaida ila penye ukweli lazima niseme
 
Shida kubwa ni njaa na tamaa ya cheo, hapo sumaye anatamani vyeo bado apige hela na kutetemekewa sijui kwanini hawajiajiri hawa wababu wakati washakula sana pesa ya sirikali.
Kingine nikwamba chadema nipagumu sana kufanya siasa,kwanza hawaaminiani pili hawatakiani kwenda juu yaani ukitaka cheo cha juu wenzio wanapata wivu navile elimu zao wengi ni za kikawaiida sana basi tabu tupu kwakweli. Vyama vya upinzani vijipange upya kuipiku Ccm inayotekeleza waliyopigia kelele miaka na mikaka
 
Typing error.ila ujumbe umefika
WaTanzania hua mnakua na point hafifu sana, kwa maana hiyo watu kama Patrobas Katambi, Moses Machali, David Kafulila, Kitila Mkumbo na wengine wengi walioanza maisha ya kisiasa Upinzani na baadae wamerudi CCM wote hao wametumwa na vyama vyao vya awali?
Kuna watu wanaishi kwenye ndoa zao kwa upendo na unyenyekevu ya hali ya juu kwa sababu maalum na siyo kua wanapenda na kufurahia ndoa zao ni sawa tu na wanasiasa.
Kubali ukatae kungekuwepo na uwanja sawa kwa vyama vya siasa kufanya shughuli zao za kisiasa wanasiasa wengi wa CCM wangetawanyika kwenye vyama vingine kutoka CCM sema wakiangalia uwanja usivyo sawia wanabaki kufa na tai shingoni.
 
Ujumbe upi mkuu?
Kwamba CCM ni balaa. Imejizatiti.
WaTanzania hua mnakua na point hafifu sana, kwa maana hiyo watu kama Patrobas Katambi, Moses Machali, David Kafulila, Kitila Mkumbo na wengine wengi walioanza maisha ya kisiasa Upinzani na baadae wamerudi CCM wote hao wametumwa na vyama vyao vya awali?
Kuna watu wanaishi kwenye ndoa zao kwa upendo na unyenyekevu ya hali ya juu kwa sababu maalum na siyo kua wanapenda na kufurahia ndoa zao ni sawa tu na wanasiasa.
Kubali ukatae kungekuwepo na uwanja sawa kwa vyama vya siasa kufanya shughuli zao za kisiasa wanasiasa wengi wa CCM wangetawanyika kwenye vyama vingine kutoka CCM sema wakiangalia uwanja usivyo sawia wanabaki kufa na tai shingoni.
pointless.
 
Magufuli oyeee,Magufuli mbele kwa mbele 2050.
 
Kuna mzee alitoa rai mapema mwaka 2015 kuwa hawa jamaa (jina kapuni) ni CCM B. Mkashupaza shingo, mkadeki mabarabara ,mkasindikiza watu kuchukua form. Sasa inasemekana wamewaacha solemba. Hii inadhihirisha kuwa CCM ni taasisi yenye nguvu sana barani Africa.

N:B sina chama ni raia wa kaida ila penye ukweli lazima niseme
Kweli ni taasisi yenye nguvu sana barani africa, the only thing sijui ni hizo nguvu zinatumika zaidi kuhujumu nchi yetu na watu wake au kulinda makaburi? Maana ile vita tuliyotangaziwa miaka 60 iliyopita ya kupambana na ujinga,maradhi na umasikini hakuna hata mmoja kutoka kwenye hiyo taasisi imara anayeweza kusimama na kutoa updates of where we are,yaani kila kitu ni afadhari ya miaka ya kabla ya vita vya kagera
 
Kuna mzee alitoa rai mapema mwaka 2015 kuwa hawa jamaa (jina kapuni) ni CCM B. Mkashupaza shingo, mkadeki mabarabara ,mkasindikiza watu kuchukua form. Sasa inasemekana wamewaacha solemba. Hii inadhihirisha kuwa CCM ni taasisi yenye nguvu sana barani Africa.

N:B sina chama ni raia wa kaida ila penye ukweli lazima niseme
unakijua unachokiongea?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom