MLIO NA MITAJI MIDOGO KWA MINAJIRI YA KILIMO.

Lipijema

Lipijema

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2015
Messages
507
Points
500
Lipijema

Lipijema

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2015
507 500
As'laam alyekum, Nakushauli endapo mtaji wako ni mdogo hata kama wa kuanzia laki tano na kuendelea tuwasiliane ili nikupe ishu ya kilimo ambacho waweza endeleza maisha yako vizuri tu. Unapata shamba la kukodi kwa msimu wa mwaka mzima, mazao yanayokubali eneo nilipo ni pamoja na mahindi, mpunga, mihogo na mananasi. Ardhi bado ni yenye rutuba aitaji mbolea, msimu umeanza.
 
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
313
Points
500
milionea wa kesho

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
313 500
Mkoa gani
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Jamaa hivi ukiambiwa wewe ni tapeli utakataaje?
 
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,183
Points
2,000
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,183 2,000
As'laam alyekum, Nakushauli endapo mtaji wako ni mdogo hata kama wa kuanzia laki tano na kuendelea tuwasiliane ili nikupe ishu ya kilimo ambacho waweza endeleza maisha yako vizuri tu. Unapata shamba la kukodi kwa msimu wa mwaka mzima, mazao yanayokubali eneo nilipo ni pamoja na mahindi, mpunga, mihogo na mananasi. Ardhi bado ni yenye rutuba aitaji mbolea, msimu umeanza.
Ndo ile kuambiwa ukiambiwa njoo kuna fursa ujue wewe ndo fursa yenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,336,206
Members 512,562
Posts 32,530,544
Top