Mlikuwa mnapata wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlikuwa mnapata wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 5, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Eti,kwenu wenzangu na mie (mliosoma shule za wavulana watupu au wasichana watupu),mlikuwa mnapata wapi 'huduma'?
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Huduma ya chakula tulikua tunabwalo letu la misosi... nadhani nmekujibu
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,894
    Likes Received: 2,067
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa tunaandaliwa Disco na Sekondari ya wavulana.
    Halafu Headmistress kesho yake anatuuliza,
    "Kusoma hamjui,hata picha hamuoni"
    au anatuambia "Kesho Headgirl hakikisha taa za Super Hall haziwashwi wanangu wanaletewa wachumba"
    akitamka kauli hiyo tu,ujue kesho tunaletewa mapatna.
    Tunarukaje!!
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    dogooo. . . umeua!!!!!
     
  5. Beb

    Beb Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulizingatia shule kwanza si unajua mapenzi na shule ni mlenda na chai
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,059
    Likes Received: 8,551
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahaha
    sipati picha wangu!

     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,059
    Likes Received: 8,551
    Trophy Points: 280
    Shule yetu ilikuwa ya walokole tupu, tulipendelea huduma za kiroho sana!

    Tulisifu na kuabudu kwa sana!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huduma zote zilikuwepo kwenye duka lashule pamoja na kantini, pesa yako tu.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nikipata chance ya kuchomoka nje ya fence ilikuwa balaa,kosa moja magoli ishirini, natoka nimepiga na lita kadhaa za ulanzi!
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jibu zuri sana mkuuJunior. Cux
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,739
    Likes Received: 5,152
    Trophy Points: 280
    Junior. Cux,kindly read between lines. Nilimaanisha mambo yetu yaleee-Mzee aweza kujitetea
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    test tubes zilikuwa zinapotea sana lab!
     
  13. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    umeona enh, ndo mana nkanenepa na ile misos
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mambo gani hayo mkuu.. be open tufunguke
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    umeona enh..
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Enzi zetu kulikuwa na sabuni inaitwa Rexona, sijui imeishia wapi siku hizi
     
  17. W

    Wajad JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Debe la disco lights za rangirangi za kubwinyabwinya. Security lights off! Wengine ndani ya hall wengine nje in pairs dancing zero distance style.
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,894
    Likes Received: 2,067
    Trophy Points: 280
    Acha tu mkuu.
    Afu nilikuwa kiongozi wa starehe hapo shuleni,basi kila mwanzo wa mwezi lazima nikaongee na uongozi wa starehe wa shule ya Wavulana hapo mjini.
    Yani ni full burudani,full kujiachia.
    Mkimaliza disko saa 8 usiku,mshapeana mpaka contact.
    Ila BOARDING SCHOOL raha sana.
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,084
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe snowhite wewe... kule huwa hatugombani si unajua kule ni jukwaa la wagumu? nategemea kuwa mheshimiwa in the next eleksen bana. wewe ukaleta upasua kichwa.WEWE...
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa tunaletewa wachumba kutoka rugambwa. kuna kipindi walikuwa wanaleta wenye aibu ya kucheza tukawakataa kwenye welcome form five. tukawambia wawe wanatuletea form 6,3,4. videmu vingine vikija vinajifanya havichezi au unakuta vinacheza vyenyewe tu. unamfuata kucheza anakuambia mi sichezi huku wamesimama ukutani kibao. tukamwambia dj wa pamba disco azime mziki. halafu ikatangazwa ambaye hataki kucheza mziki akapande bus lipo nje hakuna aliye toka basi ikawa vurugu tupu. ikapigwa ile ya KRS 1. mia
     
Loading...