Mlevi nimeingia chit chat!


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,076
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,076 2,000
This thread is closed!
Nimeongia chit chat sikujua tittle imeshakaa na
Siwezi kufuta bila msaada wa mods!
Ousofia kalewa,thread closed!
Au acheni tu sridi itelezi ingiine ndani ya sridi achechi usupastaz waungwana.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Kubanduliwa?
Kumangwa?
Kusuguliwa?
Kukung'utwa?
Kushughulikiwa?
Kusuuzwa?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Wewe sio mlevi bana,mlevi gani anawahi kurudi nyumbani namna hii..Labda uniambie uko baa unatumia simu nitakuelewa
lakini kwa muda huo saa saba na dk 19 bado hujafikia cheo cha ulevi...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,076
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,076 2,000
Wewe sio mlevi bana,mlevi gani anawahi kurudi nyumbani namna hii..Labda uniambie uko baa unatumia simu nitakuelewa
lakini kwa muda huo saa saba na dk 19 bado hujafikia cheo cha ulevi...
Haki ya nani nokia jeneza imepost JF
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Haki ya nani nokia jeneza imepost JF



Ndio kitu gani tena hicho...??? Ila nina imani hicho cheo cha ulevi ulichojipachika huna na wala hutakifikia,au unataka kuwa tegemeo la Taifa hili kama mkware alivyosema...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,076
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,076 2,000
Ndio kitu gani tena hicho...??? Ila nina imani hicho cheo cha ulevi ulichojipachika huna na wala hutakifikia,au unataka kuwa tegemeo la Taifa hili kama mkware alivyosema...
Mi mwanaharakati ila nabrowse kwa heLa ya mirathi
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Shikarababababbaba,--i-i--i--i-i ushindwe kwa jina la jesus
Wadau wake wote huanzia hivyo hivyo!
Mbogo kisha mbogo tena mboga alafu mbogo!
Mwisho wa jua tepweeetee!
Hhaaamm! Kama kupaka slesi siagi vile!
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,076
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,076 2,000
Wadau wake wote huanzia hivyo hivyo!
Mbogo kisha mbogo tena mboga alafu mbogo!
Mwisho wa jua tepweeetee!
Hhaaamm! Kama kupaka slesi siagi vile!
Naona unapaste life yako kijana,jifanye streka unaowaona malosa wanakaba usukani
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mi mwanaharakati ila nabrowse kwa heLa ya mirathi


Hujachacha kaka,hela ya mirathi..?? Mi huwa nalewea hela ya mkopo wa Benki nikiifumania,na narudi nyumbani ikiisha....
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,076
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,076 2,000
Hujachacha kaka,hela ya mirathi..?? Mi huwa nalewea hela ya mkopo wa Benki nikiifumania,na narudi nyumbani ikiisha....
Nipo kama rushwa kila sekta,msafi kama sembe,acha hizo lewea hela za kanisa basi
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Naona unapaste life yako kijana,jifanye streka unaowaona malosa wanakaba usukani[/
QUOTE]
Bado hujasema bado!
Hivyo vya streka sijui malosa tupa kulee!
Unavijua wewe! Hapa biashara ni ile uliotutangazia "kua unatamani" mpaka ufunguke hicho unachotamani.
Mbona umefuta ulichokiomba?
Tatizo nini ?
Shamlani au ?
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top