Mkuu wa nchi ndani ya Irish Pub | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa nchi ndani ya Irish Pub

Discussion in 'International Forum' started by Ndallo, May 25, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,910
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
    Cheers!
     
  2. n

    ngurati JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anywe guiness atulie.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,123
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Rais mchapakazi anaonekana tu hata sura yake.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    angekua JK hapa tungelalama mwaka mzima!!:dance:
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Nawazukia huko huko over the week end!
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo anajiburudisha baada ya kuonekana kwa kuanza kunyanyuka kwa uchumi wa marekani. Anastahili kujipongeza. HIvi JK alipokea Nchi toka kwa mzee mkapa ikiwa bora kuliko ilivyo, angejipongeza kwa lipi zuri alilolifanya.
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    ,,,mbona mkapa alikuwa anakunywa Konyagi yake tarumbeta hatukuwa na tabu yake......cha muhimu kazi tu ...hata JK akitaka anaweza kunywa wine zake za st.anne kama,tunajuwa analamba ka wine kidogo..sio bia wala nyagi....
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mauwaji ya raia zake na kuongeza kushuka kwa Shs thamani
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Alini-bore alivyomgwaya Netanyahu juzi. Marekani kwa Israel ni kama JK kwa RA!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alimgwaya au alimuudhi? Labda mimi nilipata taarifa tofauti
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Alimgwaya. Netanyahu alikataa mbele ya waandishi wa habari pendekezo la awali la Obama la kutaka Israel irudi kwenye mipaka yake ya mwaka 1967 huku Obama akimkodolea macho tu ameshika shavu kama yatima! Angalau angemuuliza kama Israeli ambayo haikuwa NCHI hadi mwaka 1948 ardhi yake ya kupewa ingemegwa kwa mtindo ule angekubali?
     
  12. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Ndio!! manake lazma angekua small house pembeni
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Inaitwa "BLACK STUFF" pombe ya asili kwa watu wa ireland.nlipokuwa Dublin niilioonja ni nzuri kwa afya ya akili na inaoondoa uvivu.
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,084
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Tatizo lake angekuwa anajpongeza kwa lipi analofanya?
    Then anajifanya hanywi pombe JK bwana, haya hunywi OB anakunywa mbona kakuzidi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana ubongo?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,257
    Likes Received: 10,946
    Trophy Points: 280
    Rais wenu kama anapiga kazi na anatanguliza maslahi ya nchi mbele na kazi yake inaonekana aiafanya mambo kama haya hata nyinyi mnafurahi , wewe unakumbuka JK wa mwaka 2005?
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,910
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Halafu kitu kingine huyu jamaa anafiti kila kona hembu cheki:
    [​IMG]
    Hapa akicheza mchezo wa PingPong hapa tunauita Table Tennis
    [​IMG]
    Hapa akicheza Basketball

    [​IMG]
    Hapa akiyarudi mangoma kounyesha kua hayuko nyuma!
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kikwete anacheza mpira wa Miguu vizuri kweli, Kikwete pamoja na kupenda wanawake hanywi pombe kabisa... Yeye ni Juice I recomend him for that i can say he's classy na sio muislam fundamentalist, socially he's the best Tanzania ever had... hana tatizo marafiki zake kunywa pombe...

    I like that about him...
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ooh my my kikwete.
     
  19. m

    mndeme JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha ale bata......huwez kumlinganisha hata kidogo na m/kiti wa chama cha magamba
     
  20. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...