Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,092
- 285,750
Hata kama Watanzania ni Wajinga lakini hakuna gari ya aina hii ambayo bei yake ni kama hii, huu ni uongo wa mchana kweupe
Zero km. Bei ni sawa.
Wadanganye masikini wenzioZero km. Bei ni sawa.
We chizi unafikiri used hiyo?Wadanganye masikini wenzio
Huyo mwehu,anadhani gari mpya bei ni sawa na hiyo mitumba wanayoagiza Dubai iliyotumika miaka 10+Naona vyanzo vingi vinaonesha bei ndo hiyo
Mpumbavu sana huyu yaani hili nalo la kukimbilia JF na kuanzisha Thread? Yaani huyu kajaa roho mbaya unakuta hajawahi kumiliki hata Baiskeli anachukulia mambo kirahisi rahisi tuu kwanza coaster ni gari ngumu sana ina egine ya 1HZ itatumika miaka na miaka yaani hata baada ya kumaliza miaka 5 ya kiserikali itakua kama bado mpyaHuyo mwehu,anadhani gari mpya bei ni sawa na hiyo mitumba wanayoagiza Dubai iliyotumika miaka 10+
Hii ni fraction ndogo tu ya fedha ambayo imepigwa na familia ya Mama Abdul. Kwahiyo, huyu hatafanywa chochote. Mazafaka ana kibali cha kula kwa urefu wa kamba yake!Hata kama Watanzania ni Wajinga lakini hakuna gari ya aina hii ambayo bei yake ni kama hii, huu ni uongo wa mchana kweupe
View attachment 3674154
Ni uongo bhana.Zero km. Bei ni sawa.
Tz ya Leo hamna wa kumkamata zaidi atapaishwa,na kuingizwa kwenye mtandao kwani kwa tafsiri ya CCM huo ndiyo Uzalendo kwa Tanganyika ila sii unguja wala Pemba😀Hata kama Watanzania ni Wajinga lakini hakuna gari ya aina hii ambayo bei yake ni kama hii, huu ni uongo wa mchana kweupe
View attachment 3674154
Chakandumuz hamjui mifumoHata kama Watanzania ni Wajinga lakini hakuna gari ya aina hii ambayo bei yake ni kama hii, huu ni uongo wa mchana kweupe
View attachment 3674154
WeeèeeeChakandumuz hamjui mifumo
Mnunuzi Sio mkuu wa mkoa