Mkuu wa mkoa wa Geita Apata ajali


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wakuu wa JF:

Taarifa za uhakika nilizozipata usiku huu zinasemea Mkuu wa Mkoa wa Geita Said Magalula Said amepata ajali katika eneo la Kijiji cha Buhalahala nje kidogo ya mji wa Geita baada ya gari lake kuwaparamia Ng'ombe aliokua akivuka Barabara kutoka malishoni.

Hata hivyo hakuna mtu aliyepoteza maisha kwenye ajali hiyo wala kujeruhiwa vibaya isipokuwa majeraha na maumivu ya kawaida tu,lakini gari lake limeharibika vibaya sana na sehemu ya mbele ya Gari,alikuwa akitokea jijini mwanza na amepata ajali majira ya aa moja na nusu usiku huu.
 
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
221
Likes
0
Points
0
Age
46
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
221 0 0
Ni kada wa ccm geita, nch hii hakuna wakuu wa mikoa bali ni makada wa mikoa, kwa kuwa hajaumia simpi pole
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,852
Likes
351
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,852 351 180
pole yangu imfikie popote alipo
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
amfidie mwenye ng'ombe walioumia sio kutoa pole tu!
Mmh, hivi sheria ya barabarani inasemaje? Ng'ombe si ndiyo aliingia barabarani? Hapo nafikiri mwenye ng'ombe ndiyo anabanwa na si aliyegonga ngómbe.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Poleni sana Ng'ombe kwa kugongwa na kitu chenye ncha butu ila kina mwendo kasi :)
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Kuna ng'ombe aliyepoteza maisha?..,... Pole yangu iwafikie ng'ombe wote waliokutwa na mkasa huo!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
pole yangu imfikie popote alipo
Bora wewe Mkuu kuna watu humu wana roho mbaya hebu imagine mtu anathamini ng'ombe kuliko uhai wa mwanadamu mwenzake,tunakoelekea sio kuzuri tumwogope mungu wajameni!!!!!!!!!!!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Kuna ng'ombe aliyepoteza maisha?..,... Pole yangu iwafikie ng'ombe wote waliokutwa na mkasa huo!
Dah!!!!!!!!!!1hata kama,iweni na moyo wa huruma huyu ni binadamu mwenzio,mbona kwa sharo pole zilikuwa nyiingi,au ka sababu yeye alipotea kabisa?!
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,211
Likes
4,351
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,211 4,351 280
Watu kwa kweli mmepinda kama Mizengo P!!

Yaani wakuu mnahurumia ng'ombe kuliko binadamu? Ila kwa Msukuma atakuwa ameulizia kwanza ng'ombe wake hao waliogongwa kama wazima, ndo baadaye aulizie na wale binadamu kwenye gari!
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
Huyo ng'ombe hakua na ncha kali au kitu kizito?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,695
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,695 280
Mkuu are you serious??!!!!!!
nol no ulikua usingizi tu Mpwa hata Kaka Mkuu hua anakosea Pia au umesahau Kiranja Mkuu wa Bunge alipomwita Muhseshimiwa Supika, Mheshimiwa Waziri Mkuu.........
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Ilibidi kutaarifu Said apata ajali! Haya mengine yasingeibuka!
Isinge sound sana mkuu hiyo Head Line!!Anyaway wakati mwingine nitafanya hivyo nashukuru kwa ushauri wako!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
nol no ulikua usingizi tu Mpwa hata Kaka Mkuu hua anakosea Pia au umesahau Kiranja Mkuu wa Bunge alipomwita Muhseshimiwa Supika, Mheshimiwa Waziri Mkuu.........
Kwani wewe hujawahi?!
 

Forum statistics

Threads 1,236,662
Members 475,218
Posts 29,265,890