Mkuu wa Mkoa wa Arusha MULONGO kutofika eneo lilipotokea mlipuko wa Bomu ni sahihi?


S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Tangia kutokea kwa mlipuko wa bomu hapo jana ktk mkutano wa kampeni wa chama cha Demokrasia na Maendeleo,na kupoteza maisha ya watu 3 huku zaidi ya 60 wakijeruhiwa vibaya,Mkuu wa mkoa Magesa Mulongo ambae ndie mwenyekiti wa ulinzi wa mkoa hakufika eneo la tukio hadi muda huu nikiwa hapa uwanja wa Soweto.

Mkuu wa mkoa akiongea na vyombo vya habari amesema kuwa anasikitika sana na anaona uchungu kwani ni takriban mwezi mmoja tangia litokee tukio lingine la Kulipuliwa kwa bomu ktk kanisa la Katoliki Olasiti tukio ambalo pia liliuwa watu watatu na wengine kujeruhiwa.

Siku ilipo tokea tukio la kulipuliwa kwa waumini wakiwa kanisani Mkuu wa mkoa alikua wa kwanza kufika eneo la tukio.kulikoni leo hii tukio kama hilo hilo limetokea na Mkuu wa Mkoa hakufika ktk eneo husika??
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
Tafakari chukua hatua

ngeengeengeeee

HAKI YA ELIMU.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
102
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 102 145
unadhani hajui kama atazomewa na isitoshe anaweza kupewa kichapo
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Tangia kutokea kwa mlipuko wa bomu hapo jana ktk mkutano wa kampeni wa chama cha Demokrasia na Maendeleo,na kupoteza maisha ya watu 3 huku zaidi ya 60 wakijeruhiwa vibaya,Mkuu wa mkoa Magesa Mulongo ambae ndie mwenyekiti wa ulinzi wa mkoa hakufika eneo la tukio hadi muda huu nikiwa hapa uwanja wa Soweto.

Mkuu wa mkoa akiongea na vyombo vya habari amesema kuwa anasikitika sana na anaona uchungu kwani ni takriban mwezi mmoja tangia litokee tukio lingine la Kulipuliwa kwa bomu ktk kanisa la Katoliki Olasiti tukio ambalo pia liliuwa watu watatu na wengine kujeruhiwa.

Siku ilipo tokea tukio la kulipuliwa kwa waumini wakiwa kanisani Mkuu wa mkoa alikua wa kwanza kufika eneo la tukio.kulikoni leo hii tukio kama hilo hilo limetokea na Mkuu wa Mkoa hakufika ktk eneo husika??

Anamuogopa sana Lema
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,779
Likes
735
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,779 735 280
unadhani hajui kama atazomewa na isitoshe anaweza kupewa kichapo
Mh! Hata mimi nilikuwa nasubiri kusikia msimamo wa awali wa serikali kupitia kwa Mkuu wa Mkoa.

Kama hajafika eneo la mlipuko wala kuwatembelea majeruhi hospitali inaacha maswali mengi ambayo hayana majibu!
 
B

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
481
Likes
44
Points
45
B

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
481 44 45
mnataka nae wamlipue?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Unafiki wa watawala wa tanzania,wana ubaguzi wa hali ya juu,ingekuwa ni msikitini na kanisani tukio hilo limetokea wote wangejikosha huko
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Kama ni hivyo nazidi kuamini ktk kinachodaiwa ccm wapo nyuma la hili
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
363
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 363 180
Magessa Mulongo ni miongoni mwa Majanga makubwa tuliyonayo kama Taifa......
Akiongozwa na Jakaya Mrisho Kikwete kama Janga kuu kuliko majanga yote, sad to say!
 
Z

Zuwely salufu

Senior Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
107
Likes
1
Points
33
Z

Zuwely salufu

Senior Member
Joined Oct 7, 2012
107 1 33
Tunajua mkuu wa mkoa kuna watu hawapendi hata kuwasikia hasa wanafunzi wa vyuo na wanachadema aende akafanye nini
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Anajua kinachoendelea huyo...anaweza kujichanganya akienda huko..
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,092
Likes
809
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,092 809 280
Mna hamu na mkuu wa mkoa kutembelea eneo hilo, seriously?
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571