Mkutano wa Shein London Wavamiwa na Wazimbabwe & BALOZI MAJAAR vs JF


Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Naona wakati mkutano ukianza, Dr. Shein alikuwa interrupted na waandamanaji Wazimbabwe, waliopinga kitendo cha Tanzania kukaa kimya hali ni mwenyekiti wa AU.

Mengi yataendelea kuwafikia. Baadae kidogo.
 
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
386
Likes
15
Points
35
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
386 15 35
Thankx 4 sharing and Please keep us posted on the issue!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Hao wazimbabwe wanatka Tanzania ifanyeje??

Mie kwanza nimeshaanza kupata Hasira,KWanini US na Uk wanaanza kuingilia mambo ya Afriak?Kwani Zim ni koloni la Muingereza??Mie nadhani bado tumuache Mugabe atawale huku tukisubiri mtu mwingine mwenye kuweza kuongoza Zim kwa manufaa ya waafriak na sio kuendeshwa na mtu ambaye yuko london au Washington.
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Mkutano umeisha. Hamna cha maana sana, ni yaleyale. Kawaomba Diaspora wajitahidi kucontribute maendeleo nyumbani.
 
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
386
Likes
15
Points
35
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
386 15 35
Sawasawa. Nitajitahidi. Ila Kwa mbali naona walinzi wake wananikodolea macho!
Kwi,kwi kwi...
Mkuu labda ni hicho kifaa cha Mawasiliano ulichonacho kinawatia wasiwasi....teh..teh...teh! poa basi Mkuu.
 
L

lugiko

Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
10
Likes
0
Points
0
L

lugiko

Member
Joined Apr 16, 2008
10 0 0
zimbabwe,zanzibar,kenya ni yale yele mambo ya iraq..
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
iwapo mkuu wa AU anashindwa kuingilia mambo ya zimbabwe si ndo kuwapa chance wazungu kufungua mdomo?
JK alipaswa kusema lolote kwa ajili ya zimbabwe sio kunyamaza tu
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,480
Likes
523
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,480 523 280
Hao wazimbabwe wanatka Tanzania ifanyeje??

Mie kwanza nimeshaanza kupata Hasira,KWanini US na Uk wanaanza kuingilia mambo ya Afriak?Kwani Zim ni koloni la Muingereza??Mie nadhani bado tumuache Mugabe atawale huku tukisubiri mtu mwingine mwenye kuweza kuongoza Zim kwa manufaa ya waafriak na sio kuendeshwa na mtu ambaye yuko london au Washington.
Gembe wewe ni "saikatriki problem"
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Tukiachilia mbali heckling iliyotokea na siasa za Tanzania, kuna muhimu katika forum hii pia yaliyoongelewa; yakiwemo opportunities and challenges for Diaspora. Pia mambo ya job markets. Acha niishie hapa.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Tukiachilia mbali heckling iliyotokea na siasa za Tanzania, kuna muhimu katika forum hii pia yaliyoongelewa; yakiwemo opportunities and challenges for Diaspora. Pia mambo ya job markets. Acha niishie hapa.
Endelea tu bwana Enigma, usituachie hii enigma!sema jamani.
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Kongamano likiwa bado linaendelea, Kitila Mkumbo kamlima maswali gavana wa BoT kwa kushindwa kuongelea ufisadi uliotokea pale benkini. Watu wamemshangilia.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Kongamano likiwa bado linaendelea, Kitila Mkumbo kamlima maswali gavana wa BoT kwa kushindwa kuongelea ufisadi uliotokea pale benkini. Watu wamemshangilia.

Gavana kajibu nini?au naye kawa bubu kiaina?
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Balozi Maajar analaumu blogs (jf included) kwa kutukana watu/viongozi na anasema tuko out of touch. Hatujiungi na TA (tanzania association)
 
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
108
Likes
7
Points
0
Enigma

Enigma

Senior Member
Joined Feb 29, 2008
108 7 0
Balozi anamshambulia Kitila moja kwa moja. Kachukia Kitila kuongelea EPA.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Balozi anamshambulia Kitila moja kwa moja. Kachukia Kitila kuongelea EPA.
Hawataki kuambiwa ukweli, its typical of them. Badala ya kujibu swali anatoa lawama. Ulizeni maswali hiyo ni janja yake kutaka kuwatisha msiulize maswali.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Balozi Maajar analaumu blogs (jf included) kwa kutukana watu/viongozi na anasema tuko out of touch. Hatujiungi na TA (tanzania association)
Huyu mama anajishushia heshima sasa!

leta habari zaidi mkuu
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,494
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,494 3,870 280
Hao wazimbabwe wanatka Tanzania ifanyeje??

Mie kwanza nimeshaanza kupata Hasira,KWanini US na Uk wanaanza kuingilia mambo ya Afriak?Kwani Zim ni koloni la Muingereza??Mie nadhani bado tumuache Mugabe atawale huku tukisubiri mtu mwingine mwenye kuweza kuongoza Zim kwa manufaa ya waafriak na sio kuendeshwa na mtu ambaye yuko london au Washington.
Nafikiri hmaanishi kwamba Mugabe is so far the only one who can lead that country!! MDC kuna vichwa kibao tu vinaweza mambo isipokuwa sisi tumezoea kusikiliza propaganda za wazee kuwa wakoloni wanatumia njia za kututawala kumbe ni hawa hawa akina CCM, ZANU, ANC etc. ndiyo wanatakakutawala maisha. Mbona Zambia, Malawi na Kenya wamebadili lakini mambo yao bado yako sawa tu na sisi may be wako juu zaidi yetu?? Unataka kuniambia Tvyangarai, Chiluba ua JK wanatofauti gani kubwa katika kuongoza. Tuachane na siasa za danganya toto ili wao tu ndiyo watawale!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,244
Members 475,030
Posts 29,251,507