Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

endelea kujiuliza..huyo ni rais wa jamhuri au
wewe hujui? naona unataka kumlinganisha na lissu au mbowe. jpm ana kazi aliyopewa na wananchi sio propaganda.
Nakuhakikishia toleo la pili la ukuu wa wilaya hukosi.....
 
ili
Ila Najiuliza Kitu:Mbona Mzee Mkapa Alikuwa Mkali na Watu Walimuogopa na Bado Umaarufu Wake Haukuteteleka Kwa Kiwango Hiki?Mkapa Uraisi Wake Ulianza na Majanga Mengi:MV Bukoba,Ajali ya Air Msae,Ajali ya Treni Dodoma na Ukapa wa Kifedha,ila Bado Kila Alipoutumbua Kila Mwisho wa Mwezi Tulitega Masikio na Macho Kumsikiliza na Kumtazama Runingani?Hivi Kuna Raisi Katili Kama Mkapa?What Happened To His Protegée Magufuli?Magufuli nini Kimempata?Mbona Watu Hawana Hamu Kama Miezi 6 Iliyopita!?
ilikuwa kipindi kile sio hiki.


swissme
 
Hivi rais hana kaz ya kufanya why asiangalie mambo yake ya kimaendeleo akawaacha ukawa wafanye yao imekuwa kampeni sasa kwamba namuwahi huyu khaa
 
Watawalazimisha watu waende na kusaini km hizo mbio za mwenge. Kwa nini walazimishe wananchi? Si ni wakati wa kazi? Wamestuka wansncji kutohudhuria. Hahaha. Ng'ombe halazimishwi kunywa maji.
 
Wadau nipo Mwanza, lakini katika hali ambayo sikuitarajia kuna gari kubwa la matangazo linapita mitaani kuhamasisha watu waende furahisha kwenye mkutano wa mkulu, sasa najiuliza si huyu anatuaminisha kuwa tufanye kazi hakuna muda wa siasa,!!

Au tukiacha kazi zetu za uzalishaji tukaenda kumshangilia akuhutubia hatutakuwa tumekaidi amri yake??!! au amehisi watu wa Mwanza hawana time naye??!!...... najiuliza tu....!!!
Na wanamuziki wa kutumbuiza ili kuvutia watu pia watakuwepo kesho japo sijajua kwa nini wafanye kuvutiwa?
 
Joto la Mkulu Kesho Uwanja wa Furahisha linazidi kupanda.
Kutangaza/kutokutangwa sio issue, kwani si lazima kwenda na hata kama uta/tuta/amua kwenda ni haki yetu kikatiba.
Kwa ufupi ni raha sana ukimuona mtu anayezungumzwa sana na watu.
Hili liko wazi.
 
Kama unaona kwenda furahisha ni kupoteza mda endelea na shughuli zako hakuna aliyekulazimisha,hata hao wafanya siasa wengine hua hawalazimishagi.Pia tambua kua huyo ni Rais wa nchi siyo Rais wa chama.
 
Mwanza mwanza....,waende kumwona mtukufu rais
 
mara zote rais asemacho sicho afanyacho. tuliambiwa huu si wakati siasa lakini kinachofanyika....
 
Ila Najiuliza Kitu:Mbona Mzee Mkapa Alikuwa Mkali na Watu Walimuogopa na Bado Umaarufu Wake Haukuteteleka Kwa Kiwango Hiki?Mkapa Uraisi Wake Ulianza na Majanga Mengi:MV Bukoba,Ajali ya Air Msae,Ajali ya Treni Dodoma na Ukapa wa Kifedha,ila Bado Kila Alipoutumbua Kila Mwisho wa Mwezi Tulitega Masikio na Macho Kumsikiliza na Kumtazama Runingani?Hivi Kuna Raisi Katili Kama Mkapa?What Happened To His Protegée Magufuli?Magufuli nini Kimempata?Mbona Watu Hawana Hamu Kama Miezi 6 Iliyopita!?
Mkuu unamlinganisha mkapa na huyu mkapa alikuwa mjanja sana kwenye kutoa hotuba zake alikuwa akiubiri maendeleo sio kujipa sifa binafsi
Ingawa alikuwa fisadi lakini
Alitengeneza dira ya maendeleo nakumbuka hotuba yake moja mwaka 2002 kuusu suala la elimu alitoa Vision ya miaka 10 kwamba lengo lake ni kuona wanafunzi 100% wanasoma primary school, 50% wako sec, 25% wako high school na 12.5 % wanasoma vyuo kitu ambacho kilifanikiwa badae ndani ya uongozi wa kikwete
 
Kwenye mikutano atuambie wananchi kuwa kajenga km.ngapi za barabara, viwanda vingapi , katoa ajira ngapi.mpaka sasa? Hizi stori nyingine zishatuchosha.
 
hadi kufikia 2020 kuna watu watakuwa wameshaumia sana kwa viroho kuwauma kutokana na matokeo ya oktoba 2015
 
Back
Top Bottom