Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

Ila Najiuliza Kitu:Mbona Mzee Mkapa Alikuwa Mkali na Watu Walimuogopa na Bado Umaarufu Wake Haukuteteleka Kwa Kiwango Hiki?Mkapa Uraisi Wake Ulianza na Majanga Mengi:MV Bukoba,Ajali ya Air Msae,Ajali ya Treni Dodoma na Ukapa wa Kifedha,ila Bado Kila Alipoutumbua Kila Mwisho wa Mwezi Tulitega Masikio na Macho Kumsikiliza na Kumtazama Runingani?Hivi Kuna Raisi Katili Kama Mkapa?What Happened To His Protegée Magufuli?Magufuli nini Kimempata?Mbona Watu Hawana Hamu Kama Miezi 6 Iliyopita!?

Siku zote watu awana imani na mtukufu/mfalme.
 
Rais anawajua watu wake vizuri na anajua shida zao sio haya mavyama likiwa na hilo lake, safisha kwanza weka misingi ya utawala wako then wape wanachokitaka, watakimbiana hapa
 
Hivi CWT wapo wapi walimu et wanalazimshwa kulala kwenye mwenge Sengerema huko,na wengine wanalazimshwa kulipa 5000 na na mratibu elimu kata huko Meru.
Hivi hii nchi ina nini jamani?
Hivi tunajua nini maana ya mtumishi?
Je haki na mikataba inazingatiwa na kuheshimiwa?
"FREEDOM OF SPEECH THERAPY"
 
Na sisi tunafanya kazi, hatutaudhuria hiyo mikutano.

Yaani yeye yupo kazini alafu sisi ndo tuache kazi zetu!? Ili tule nini? Maana tumeambiwa asiyefanya kazi asile.

Mbona akiwa katika kazi nyingine huko hatuambiwi tuudhurie?

Au anahisi anayoyafanya hatuyaoni kwa hiyo anataka atuambie aliyoyafanya?

Au anahisi tunamtafsiri kinyume na maana yake?

Kwani kama watu wamekuona ukijenga nyumba na tayari imesimama kuna haja ya kujitangaza kuwa umejenga? Au unapaswa kuyaacha mafanikio yajisemee?

Alafu kabla sijamalizia, hivi Kinana ambaye si kiongozi wa kuchaguliwa na wananchi anajisikiaje anapozuiwa kufanya siasa na badala yake afanye "kazi tu" au kazi ya katibu wa chama ni kuandika barua na kutunza daftari la majina ya wanachama?

Hivi inakuwaje Ole Sendeka anapozuiliwa kufanya mikutano na shughuli za kisiasa huku mwenzake wa CHADEMA akiendelea kujiimarisha?

Hivi kile cheo cha msemaji wa chama na mwenezi wa CCM vitafutwa? Au watabaki kusemea kwenye redio na magroup ya whatsap?
Maana hawaruhusiwi kufanya siasa mahali ambako hawajachaguliwa na wananchi.

Kwa kuwa yeye ni raisi wa nchi nzima aliona ni muda wa kuzuia mikutano kwa kuwa ana uhuru wa kuzunguka Tanzania nzima akasahau wapo viongozi wa vyama mfano katibu wa CCM, mwenezi, msemaji, Mwk wa wazazi, UVCCM ambao kwa zuio lake hawawezi kufanya saisa hata katika kijiwe cha kahawa ukiachilia mbali kijiji
 
Hana jipya kila akiongea taifa linayumba,,,bora atulie tu
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Nasema ukweli tena ukweli kabisaaa! Naomba mniombe.. Sitawaangusha! In Mh Mtukufu Rais voice
 
Wadau nipo Mwanza, lakini katika hali ambayo sikuitarajia kuna gari kubwa la matangazo linapita mitaani kuhamasisha watu waende furahisha kwenye mkutano wa mkulu, sasa najiuliza si huyu anatuaminisha kuwa tufanye kazi hakuna muda wa siasa,!! au tukiacha kazi zetu za uzalishaji tukaenda kumshangilia akuhutubia hatutakuwa tumekaidi amri yake??!! au amehisi watu wa Mwanza hawana time naye??!!...... najiuliza tu....!!!

Huu sasa uchochezi, Mheshimiwa,Mtakatifu Dr Magufuli yeye hafanyi siasa yuko kikazi zaidi.Wapinzani hasa CHADEMA wanafanya siasa muda wa kazi.Samahani hata mimi nimechanganyikiwa hakuna namna itabidi tuendelee hivyo hivyo ukikaidi ni vipigo tu.
 
Mada zingine ni mada za kilevi kabisa mie sijui msemaji anazungumzia nini
 
Mshaambiwa Mfanye kazi achaneni na Mikutano hata ya aliyekataza kama mmesikia Tangazo mjue Mnajaribiwa
 
  • Thanks
Reactions: Izc
Wadau nipo Mwanza, lakini katika hali ambayo sikuitarajia kuna gari kubwa la matangazo linapita mitaani kuhamasisha watu waende furahisha kwenye mkutano wa mkulu, sasa najiuliza si huyu anatuaminisha kuwa tufanye kazi hakuna muda wa siasa,!! au tukiacha kazi zetu za uzalishaji tukaenda kumshangilia akuhutubia hatutakuwa tumekaidi amri yake??!! au amehisi watu wa Mwanza hawana time naye??!!...... najiuliza tu....!!!

Huyu ni mkuu wa nchi, lazima aongee na watu wake. Siyo lazima aende kichama.
 
niko zangu hapa buzuruga jijini
mwanza, kwanza imepita gari ya ccm ikitangaza kesho magufuli atakuwa na mkutano viwanja vya furahisha, baadae tena likapita gari kubwa linatangaza 'mkuu wa wilaya ya nyamagana anatualika katika mkutano wa kesho viwanja vya furahisha, sahizi tena limepita gari la jiji likitangaza jambo hilohilo! sasa sijui baadae litapita gari la mamlaka gani! kwa kweli hii kitu imenishangaza make sijapata kuona huko nyuma.
 
Wadau nipo Mwanza, lakini katika hali ambayo sikuitarajia kuna gari kubwa la matangazo linapita mitaani kuhamasisha watu waende furahisha kwenye mkutano wa mkulu, sasa najiuliza si huyu anatuaminisha kuwa tufanye kazi hakuna muda wa siasa,!! au tukiacha kazi zetu za uzalishaji tukaenda kumshangilia akuhutubia hatutakuwa tumekaidi amri yake??!! au amehisi watu wa Mwanza hawana time naye??!!...... najiuliza tu....!!!
endelea kujiuliza..huyo ni rais wa jamhuri au
wewe hujui? naona unataka kumlinganisha na lissu au mbowe. jpm ana kazi aliyopewa na wananchi sio propaganda.
 
Mada zingine ni mada za kilevi kabisa mie sijui msemaji anazungumzia nini
ukinywa maji ya bendera bhana hata mama yako unaweza kumkana kisa kamkosoa baba jescar (mtukufu)
 
Mada za mwendo kasi hizi Mkuu. Wanaropoka tu.
Season hii wamekamatwa vibaya.ni kama hawaamini amini hivi kumbe kweli.rais akisafiri sana nje maneno,asiposafiri nje maneno,akitembelea mikoani maneno.mkuu lizaboni humu JF kuna watu na viatu
 
Back
Top Bottom