Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

Mkutano wa Rais Magufuli jijini Mwanza

vipi hujaona magari ya kukusanya watu na kuwamwaga viwanja vya mkutano ili wapige makofi na vigelegele lakini wajue namna ya kurudi kwao?
 
Ila Najiuliza Kitu:Mbona Mzee Mkapa Alikuwa Mkali na Watu Walimuogopa na Bado Umaarufu Wake Haukuteteleka Kwa Kiwango Hiki?Mkapa Uraisi Wake Ulianza na Majanga Mengi:MV Bukoba,Ajali ya Air Msae,Ajali ya Treni Dodoma na Ukapa wa Kifedha,ila Bado Kila Alipoutumbua Kila Mwisho wa Mwezi Tulitega Masikio na Macho Kumsikiliza na Kumtazama Runingani?Hivi Kuna Raisi Katili Kama Mkapa?What Happened To His Protegée Magufuli?Magufuli nini Kimempata?Mbona Watu Hawana Hamu Kama Miezi 6 Iliyopita!?
 
Wadau nipo Mwanza, lakini katika hali ambayo sikuitarajia kuna gari kubwa la matangazo linapita mitaani kuhamasisha watu waende furahisha kwenye mkutano wa mkulu, sasa najiuliza si huyu anatuaminisha kuwa tufanye kazi hakuna muda wa siasa,!! au tukiacha kazi zetu za uzalishaji tukaenda kumshangilia akuhutubia hatutakuwa tumekaidi amri yake??!! au amehisi watu wa Mwanza hawana time naye??!!...... najiuliza tu....!!!

Kwani mkutano sio sehemu ya kazi?
 
Back
Top Bottom