Mkutano wa kampeni CCM Arumeru wakosa watu jana

Mkutano wa kampeni CCM Arumeru wakosa watu jana

Baba C

Senior Member
Joined
Mar 15, 2012
Posts
125
Reaction score
55
Upepo wa kisiasa unaelekea kukiendea kombo chama cha CCM kwani kwa taarifa nilizopata kwa mmoja wa washiriki kwamba mkutano uliofanyika jana kata ya Kikatiti ulikosa watu sana sana wanafunzi wa shule tu. Hali hiyo inasemekana kufanana na ilivyotokea kata ya Songoro alikotokea Nassari kwani walikosa watu kiasi cha kuahirisha mkutano.Hali hii ilisabisha makada wa CCM kukasirika na kuporomosha matusi.

Kama kuna mwenye taarifa zaidi atujuze.
 
Ina maana hata mamluki waliwagomea kupandishwa malori kwenda kwenye mkutano? Naskia wazee wamegoma kupanda malori wanataka vijana kama Mwigulu wapande lori wao wapande v8, si wanajua hizi starehe za wiki tatu tu baada ya hapo hawatawaona magamba kwa miaka mi3
 
Ina maana hata mamluki waliwagomea kupandishwa malori kwenda kwenye mkutano? Naskia wazee wamegoma kupanda malori wanataka vijana kama Mwigulu wapande lori wao wapande v8, si wanajua hizi starehe za wiki tatu tu baada ya hapo hawatawaona magamba kwa miaka mi3

teh hii kali asee
 
Upepo wa kisiasa unaelekea kukiendea kombo chama cha CCM kwani kwa taarifa nilizopata kwa mmoja wa washiriki kwamba mkutano uliofanyika jana kata ya Kikatiti ulikosa watu sana sana wanafunzi wa shule tu. Hali hiyo inasemekana kufanana na ilivyotokea kata ya Songoro alikotokea Nassari kwani walikosa watu kiasi cha kuahirisha mkutano.Hali hii ilisabisha makada wa CCM kukasirika na kuporomosha matusi.

Kama kuna mwenye taarifa zaidi atujuze.

hapana mimi nilikuwepo kikatiti watu walikuwa wengi ngoja nikutumie picha
 
View attachment sioi px2.bmp
Upepo wa kisiasa unaelekea kukiendea kombo chama cha CCM kwani kwa taarifa nilizopata kwa mmoja wa washiriki kwamba mkutano uliofanyika jana kata ya Kikatiti ulikosa watu sana sana wanafunzi wa shule tu. Hali hiyo inasemekana kufanana na ilivyotokea kata ya Songoro alikotokea Nassari kwani walikosa watu kiasi cha kuahirisha mkutano.Hali hii ilisabisha makada wa CCM kukasirika na kuporomosha matusi.

Kama kuna mwenye taarifa zaidi atujuze.

picha ni hiyo
 
Ndivyo mnavyojidanganya kuwa ccm mambo yanawaendea kombo, hivi nyie mpo dunia ya wapi? dunia iliyo mbali na uhalisia wa mambo? subirini kipigo mtakachokipata sijui kama mtaongea nini tena!!! nilikuwa nabisha lakini kumbe ni kweli CHADOMO
 
I can't trust this source, unless I see the pictures
 
Nothing is important like the last minutes.We shall see the end.
 
Nimeona ccm kikatiti wako na wanafunzi Wa shule sijui ni vipi?
 
Ukweli unauma siyo?Kwani Mungu ndo kawatuma mfanye ufisadi na kukumbatia mafisadi?
 
magambaz at work, shabika tu mafisadi wa ccm, be careful watakulamba mk****du wewe, nani akudanganye???... kima mkubwa wewe
Slaa+kuhutubia+2.JPG
 
Back
Top Bottom