Mkutano wa kampeni CCM Arumeru wakosa watu jana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa kampeni CCM Arumeru wakosa watu jana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Baba C, Mar 18, 2012.

  1. B

    Baba C Senior Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upepo wa kisiasa unaelekea kukiendea kombo chama cha CCM kwani kwa taarifa nilizopata kwa mmoja wa washiriki kwamba mkutano uliofanyika jana kata ya Kikatiti ulikosa watu sana sana wanafunzi wa shule tu. Hali hiyo inasemekana kufanana na ilivyotokea kata ya Songoro alikotokea Nassari kwani walikosa watu kiasi cha kuahirisha mkutano.Hali hii ilisabisha makada wa CCM kukasirika na kuporomosha matusi.

    Kama kuna mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Thats true,jimbo limekwenda cdm.wanategemea kura za washili wawili
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,205
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Ina maana hata mamluki waliwagomea kupandishwa malori kwenda kwenye mkutano? Naskia wazee wamegoma kupanda malori wanataka vijana kama Mwigulu wapande lori wao wapande v8, si wanajua hizi starehe za wiki tatu tu baada ya hapo hawatawaona magamba kwa miaka mi3
     
  4. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh hii kali asee
     
  5. G

    Giroy Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pipozz...
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    jamani acheni uongo muogopeni mungu
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia hamwogopi Mungu? au umetumwa?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,270
    Likes Received: 4,247
    Trophy Points: 280
    ungeweka picha
     
  9. B

    BigMan JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hapana mimi nilikuwepo kikatiti watu walikuwa wengi ngoja nikutumie picha
     
  10. B

    BigMan JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    View attachment sioi px2.bmp
    picha ni hiyo
     
  11. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,137
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tutajua ukweli tarehe 1 April 2012!
     
  12. S

    Sanare S Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo mnavyojidanganya kuwa ccm mambo yanawaendea kombo, hivi nyie mpo dunia ya wapi? dunia iliyo mbali na uhalisia wa mambo? subirini kipigo mtakachokipata sijui kama mtaongea nini tena!!! nilikuwa nabisha lakini kumbe ni kweli CHADOMO
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    I can't trust this source, unless I see the pictures
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nothing is important like the last minutes.We shall see the end.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
  16. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona ccm kikatiti wako na wanafunzi Wa shule sijui ni vipi?
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    huyu mungu wako simuogopi ila huyu Mungu wangu i do adore him
     
  18. B

    Baba C Senior Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli unauma siyo?Kwani Mungu ndo kawatuma mfanye ufisadi na kukumbatia mafisadi?
     
  19. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM,bye bye tena
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...