Mkutano wa CHADEMA Chunya Wakosa Watu

Mkutano wa CHADEMA Chunya Wakosa Watu

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Posts
21,788
Reaction score
34,780
CHADEMA siku ya jana walifanya mkutano chunya, mkutano huo ulikosa watu kabisa hali ambayo imeacha maswali kwa viongozi wa chadema.

Tuliwaambia kuwa watanzania wengi hawapo nanyi. Watanzania wapo busy kusaka maisha, mkabisha mkatukana. Ila Sasa mmeanza kukutana na aibu kubwa.

Ushahidi wa picha chini.
20230311_112246.jpg
 
Chadema siku ya jana walifanya mkutano chunya, mkutano huo ulikosa watu kabisa hali ambayo imeacha maswali kwa viongozi wa chadema.

Tuliwaambia kuwa watanzania wengi hawapo nanyi. Watanzania wapo busy kusaka maisha, mkabisha mkatukana. Ila Sasa mmeanza kukutana na aibu kubwa.

Ushahidi wa picha chini.
View attachment 2545830

Wewe kawaida yako kuwahi mikutano ya CHADEMA na kusema haina watu kuanzia Mwanza, ikungi, nk. Wenzako walichoka wakakimbia.
 
Unau
CHADEMA siku ya jana walifanya mkutano chunya, mkutano huo ulikosa watu kabisa hali ambayo imeacha maswali kwa viongozi wa chadema.

Tuliwaambia kuwa watanzania wengi hawapo nanyi. Watanzania wapo busy kusaka maisha, mkabisha mkatukana. Ila Sasa mmeanza kukutana na aibu kubwa.

Ushahidi wa picha chini.
View attachment 2545830
Unauhakika ilikuwa jana? Hoi picha inaonekana imepigwa leo muda wa saa sita
 
Tanzania haina chama chaupinzani chenye mvuto tena.

Tumejua rangi zao baada yakunyomwa asali na jembe.

Baki CCM hujalazimishwa. Wewe uliwacheka CHADEMA kipindi wanaitisha maandamano ya UKUTA, wakati Mbowe anapewa kesi ya ugaidi na kipindi Lissu analimwa risasi. Leo kwa unafiki wako unajifanya kudai wanalamba asali, huna msingi wa kuiongelea CHADEMA maana wakati wanahangaika uliwakebehi na kuwacheka.
 
Wewe kawaida yako kuwahi mikutano ya CHADEMA na kusema haina watu kuanzia Mwanza, ikungi, nk. Wenzako walichoka wakakimbia.
Kuwahi wapi? Hapo mwenyekiti wa chadema Chunya yupo jukwaani anahutubia
 
Back
Top Bottom