Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Sijaamini nilichokisoma leo magazetini kuhusu vurugu zilizotokea Kasulu Kigoma kwenye mkutano wa Dr. Slaa yaani wana kigoma mnakubali kutumikishwa na magamba kufikia hatua ya kumpiga kwa mawe Rais wetu mtarajiwa? Mna laani nyie wana kigoma japo si wote Mungu mkubwa hali itakuwa shwari tu na maccm aibu itawarudia. ZZK kwa nini hivyo lakini?

Mwenye taarifa anijuze hali ya Dr. wetu.

Nawasilisha wapenda mabadiliko mtaipenda mada hii!

Nikuulize swali la kizushi.
Raisi Kikwete alipopigwa mawe kule mbeya hamkuandika kuwa wale waliompiga mawe wamelaaniwa.Leo mawe kurushwa kwa Slaa mnatoa laana kibao.Kwa nini yale mawe ya Mbeya hamkulaani watu wale waliomrushia Raisi?
 
zito kabwe ananguvu ya ummaaaaaaaaaaa

Kama ananguvu ya umma adhubutu kuama chama na kwenda kugombea uone kama hatoambulia kula za pale mwandiga peke yake, na analijua hilo ndo maana hataki kuhama mi namshauri asigombane na wenziye kwenye chama kwani wakimfukuza atapoteza zaidi
 
Ni ya kheri kuwa maskini wa kipato kulko maskini was kifkira,mtumwa wa kifkira hata angekuwa na digrii ngapi kamwe hawezi kuwa mwelewa hadi kiama.

Nchi itatawalika au haitawaliki???!!!

Uelewa ni subjective you dumb head unless enough evidences and rationality led by objectivity are coupled!!!!!!

Mind the gap!!!!!
 
...

.....watu wa Kigoma hawatawaliwi kwa umaarufu wa mtu ndo maana nyomi kama kawa!!!

Na sisi watu wa Kigoma ndio tuliompiga mawe Padri Slaa.na akindelea tutamwagia kinyesi ndio atajuwa sisi sio misukule ya Wachaga.
 
Niliwahi kuambiwa na watu watu wa kigoma wana asili ya burundi, nimeamini kabisa! Kilichofanyika kigoma hakikubaliki hata kidogo, pia kitendo cha zitto kukaa kimya dhidi ya uharamia uhuu ni zaidi ya usaliti. Nimeamini watu wa kigoma si watanzania halisi.

Acha ujinga na umburula,kama si watz wahamishe leo? Jengeni hoja,migogoro mmeipalilia wenyewe,maadui zenu wanatumia nafasi hiyo hiyo kuwamaliza,leo unalia na watu wa kgm,.hamkutakiwa kueneza injili ya siasa wkt huu wa mpasuko..hakuna laana kwa wanakigoma!! Pole dr slaa!
 
Kama ananguvu ya umma adhubutu kuama chama na kwenda kugombea uone kama hatoambulia kula za pale mwandiga peke yake, na analijua hilo ndo maana hataki kuhama mi namshauri asigombane na wenziye kwenye chama kwani wakimfukuza atapoteza zaidi

Hatoki cdm pana jasho lake pale.kama mlikuwa nayenu mtashindwa.
 
Mbona waliobeba mabango ni watoto!!! Wanaoonekana vijana pia wamejichokea hoi!!! Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza andika "Zitto kwanza chama baadae"!!!? Kwa hiyo akifa huyo Nyepesi??
 
Hatoki cdm pana jasho lake pale.kama mlikuwa nayenu mtashindwa.
Nyie mvimbisheni tu kichwa huyo msaliti, laiti mngejua mipango ya TISS na CCM dhidi yake msingeshangilia. Ramadhan Ighondu yule mtesi wa Ulimboka ameshachora mchoro wote anamlia timing tu halafu waseme ni Chadema.
 
Ni kweli mkuu kitendo cha Mbowe, Lissu, Mnyika, Slaa. Kuwakalia kimya kina lema kinadhihirisha wanahusika kwa uhuni unaoendelea cdm wa kumchafua Zzk hapo ndo suala la unafiki kwa viongozi wa cdm linapokuja.
hakuna mfanano hapa, suala lililofanywa kigoma halikubaliki hata kidogo, zitto anapaswa kumuomba radhi dr. Slaa kama katibu mkuu wa chama chake kama kweli yeye ni mwanachama muaminifu wa chadema,vinginevyo ni unafiki kwake!
 
Watu wengine wanashangaza sana na wkt mwingne unashindwa kuelewa uelewa na utimamu wa akili zao..Siku zote maadui wanatafuta upenyo,leo CDM ina mgogoro,ilipaswa kuumaliza kwanza ndio waanze kukimbilia mikoani,kibaya zaidi mlitahadhalishwa juu ya usalama na kiwango cha utulivu uliopo ktk kipindi hiki..Leo fujo zinatokea,wenye akili wanashindwa kubaini nini kinaendelea,na mijitu mingine inakuja na laana kwa wanakigoma,bila kufikiri kwa undani matokeo ya laana zenu.Kama munakipenda CDM na muna imani ya Dr Slaa kuiongoza nchi,mushaurini atulie kwa muda huu,na kutafakari kwa kina nini kifanyike,vinginevyo CDM yetu itapungua nguvu!!
 
Arumeru si mlisema mnataka majimbo!!!!!!!
Hii ndio inavyokuwa sasa kila jimbo likiwa na utashi kamili!!!!

Go back to your drawing tables!!!!
sisi huku kusini tungefurahi sana kama kigoma mngejitenga, maana huo mchezo mlioufanya haukubaliki hata kidogo, hata kama hamkubali dr. Slaa mlipaswa kuonyesha hisia zenu na si kwa kufanya vurugu, hiyo sio hulka ya watanzania hata kidogo!
 
KIGOMA MIAKA 52.jpg Pigania hii hali nyie wanakigoma na sikwamba mmerogwa bali hiyo CCM inayowatuma kufanya Vurugu ndo mchawi wenu. Nijuavyo mimi na nyie lao mnahesabu miaka 52 ya uhuru hali hii vipi amkeni nyie watu hacha kwenda na mkumbo. Slaa ndo mteteze wa hii hali. Kigoma hawajuhi kama shida yao siyo slaa, bali CCm
akome, wanafanya maamuzi kwa kutumia ma------ shida sana
 
Acha ujinga na umburula,kama si watz wahamishe leo? Jengeni hoja,migogoro mmeipalilia wenyewe,maadui zenu wanatumia nafasi hiyo hiyo kuwamaliza,leo unalia na watu wa kgm,.hamkutakiwa kueneza injili ya siasa wkt huu wa mpasuko..hakuna laana kwa wanakigoma!! Pole dr slaa!
pamoja na yote, vurugu sio hulka ya watanzania hata kidogo, je kama wanakigoma hawakuridhika na maamuzi ya chama, ilikuwa lazima wafanye vurugu? Jambo kubwa na la dhahiri ni asili yao ya burundi!
 
[h=5]Zitto aendeleaa kujimaliza kisiasa

Kwa siasa za namna hii,anazozifanya bwana Zitto kabwe kupitia kwa watu wanaojiita wafuasi wake ,natangaza rasmi anajimaliza kisiasa,kwa sababu CDM ni chama chenye wafuasi wengi sana nchini,hivyo kumfanyia vurugu mmoja ya viongpzi anaekubalika zaidi kisiasa nchini hasa na makundi ya vijana kma mimi ni kumkosea heshima Mungu,kumkosea heshima mtanzania,kumkosea heshima mwanaKigoma zaidi ni kumkosea heshima mwanaCHADEMA,naomba ieleweke wazi watu wanaobeba mabango na wanaojaribu kufanya fujo kwenye mikutano halali ya dk Slaa,wengi wao c wanaCDM ni magamba,then na kama wanatumiwa na Zitto hapa Zitto amekosea sana kwani ndo kwanza wanaCDM tunazidi kumchukia badala ya kumwonea huruma,me nafsi yangu inanituma kuwaza kwamba Zitto c mwana CDM bali anatumiwa na CCM,haiwezekani wananchi ,wanaCCM na hata wavuta bangi wanafanya fujo na kuvunja amani kwa kulitumia jina lake kuhalalisha upumbavu wao then yeye ameekaa kimya,anavuta hewa ya Dodoma,then anajiita mwanaCDM ,atasema anaipenda CDM?mnafiki tu ndo anaweza fanya hivyo,watu wanatoa matamko yanayokidhalilisha chama yeye kimya,watu wanafanya fujo kwenye mikutano ya CDM yeye kimya,watu wanapiga propaganda zinaotaka kuangamiza chama yeye kimya,wana CDM tulikuwa tunapigwa mabomu yeye kimya,watu waliuawa Arusha,mwanza,Singida,Morogorona Iringa yeye kimya,then anauota urais na kuulilia uenyekiti wa chama.aibu SANA,Kwa kiongozi mwenye busara na mapenzi mema na nchi na chama,mala baada ya maamuzi ya kamati kuu,angetulia na kusubiria maamuzi zaidi ya chama,bt imekuwa kinyume chake kutwa anatembea bize na namba za CM za waandishi wa habari na watangazaji kuwaomba wamfanyie mahojiano ili kupata huruma ya UMMA(Ostrich theory)ya kuficha kichwa huku mwili ukiwa nje,ameshindwa kukemea hata maadui wa chama(CCM)wanaokesha kutwa kumtetea na kumwongelea,nauliza umakini wa Zitto upo wapi?siasa safi iko wapi?ama ndo kuwatumia vijana wenzake kisiasa kma kina Mtela,kafulila,SHONZA,Nyakarungu,Gwanchele,Chagulani na Mchange ambao ndoto zao za kumtetea mtanzania kupitia CDM zimezikwa kwa sababu yake huku yeye akiendelea kukumbatiana na adui zetu kisiasa?me namwambia CDM ni ya watanzania wote, hao watu wanaolipwa na CCM kwa maagizo yake ili kufanya vurugu kwenye mikutano ya CDM huko Kigoma yanatuchukiza sana kwanza kama watanzania zaidi kama wana CDM,Binafsi kwa matendo yake ninatokea kumchukia sana na vitendo vyake huku akijifanya mzalendo..hatufai huyu ndani ya chama.[/h]

  • 😡
 
Nyie mvimbisheni tu kichwa huyo msaliti, laiti mngejua mipango ya TISS na CCM dhidi yake msingeshangilia. Ramadhan Ighondu yule mtesi wa Ulimboka ameshachora mchoro wote anamlia timing tu halafu waseme ni Chadema.

Kaza Moyo hili nalo wazo mkuu, Jamani Zitto kuwa makini hatakama binafsi umeniboa sana kwa usaliti wako lakini sipendi mabaya yakupate! careful ndugu
 
Na sisi watu wa Kigoma ndio tuliompiga mawe Padri Slaa.na akindelea tutamwagia kinyesi ndio atajuwa sisi sio misukule ya Wachaga.
Samahani ila mi hili kundi lenu huwa siamini kama ni wanasiasa huwa naamini hili ni kundi la watu wa imani kali za kidini wanaotumia siasa kumlinda kikwete kwa misingi ya dini, na sio ccm, na naamini kuelekea uchaguzi ujao kama mgombea urais kupitia ccm atakuwa mkristo hili kundi litapotea na kuibuka na majina mengine kumtetea mgombea wa Cuf, tusubiri!
 
Back
Top Bottom