Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Kuendelea kukaa na Zitto ndani ya Chadema sawasawa kukaa na Bomu lililo expire
 
kijana wapi..wakati ni mzee kabisa ( kapuya) ..vijana hawana mawazo ya ubakaji ( usaliti)

hakika zzk hatufai tena makamanda...aende tu ccm

akafie mbali iskariote

Tufinyange tutupe kule...sielewi kwanini Zitto bado Yuko CDM mpaka leo

Hakika kinachoendelea Kigoma dhidi ya Dr. Slaa kina uhusiano mkubwa na uchochezi wa ZITTO. Nasema hivi kwa sababu ukichunguza kiundani utaona kuwa wanaoeneza siasa za kuwapinga kina Slaa na Mbowe ni wafuasi wa Zitto na si wafuasi wa CHADEMA. Inavyoonekana ni kuwa wafuasi wa Zitto walioko Kigoma, Arusha, Singida na hata Mwanza wanafuata mtu ndani ya chama na si maslahi ya chama. Ingekuwa watu hawa wana nia ya dhati na CHADEMA basi wasingemuunga mkono 'YUDA' huyu na kusubiri maamuzi ya chama baada ya 'YUDA'kujitetea. Ila, ni pendekezo tu kwamba, ili tufikie malengo yetu 2015 hatuna budi kumtupilia mbali Zitto kwani chama si yeye tu. Hatuwezi kupoteza nchi nzima kwa kufuga msaliti mmoja.......

Naomba kuuliza,hivi zile siku 14 hazijaisha tu?

Au mnamuogopa zzk
 
walioandika hapa ni watanzania wenye akili kabisa, walioaminishwa kuwa zitto ni msaliti na wakaamini, safari hii hawajaaminishwa na CCM , ila wameaminishwa na chadema

ujinga huu wa kuamini kila kitu pasi kutofikiria ndi umelipeleka taifa hapa


believe me, zitto aliko anatamani hali iwe shwari kabisa, vurugu hizi zinamharibia yeye na yeye hapendi

watanzania wenzetu hamjafikiria upande huu ila mmeamua kuandika vinyesi hivyo hapo juu

mwafrika ngozi ya ...........
 
watanzania wa kigoma wanamkataa slaa na wanaandika mabango

huli nalo la zitto

ama kweli upuzi huu wa wenzetu nyie umevuka mipaka

zitto kama ana uwezo wa kuwatongoza wanaume na madereve aboda boda wale basi kafanikiwa, sio wa kawaida

ACHENI KUFICHA AIBU YENU KATIKA HILI
 
Hivi tunasubiri shubiri kutoka kwake na manyangau bila kusahau miskule shonZa &co.
 
walioandika hapa ni watanzania wenye akili kabisa, walioaminishwa kuwa zitto ni msaliti na wakaamini, safari hii hawajaaminishwa na CCM , ila wameaminishwa na chadema

ujinga huu wa kuamini kila kitu pasi kutofikiria ndi umelipeleka taifa hapa


believe me, zitto aliko anatamani hali iwe shwari kabisa, vurugu hizi zinamharibia yeye na yeye hapendi

watanzania wenzetu hamjafikiria upande huu ila mmeamua kuandika vinyesi hivyo hapo juu

mwafrika ngozi ya ...........

Angewaomba mambulula wanaomshabikia waache kufanya hivyo mara moja. angeandika kwenye fesibuku yake. kwa kukaa kimya kwake inamaana anayataka mapambano.

Atosweeeee.
 
Wakimvua uwanachama jiandaeni na maandamano ya nchi nzima......

Hawezi kutushawishi kuandamana kisa kavuliwa uanachama tena kwa mujibu wa katiba...watakaomuunga mkono watakuwa wana maslahi yao binafsi na tutawatilia shaka
 
Wakimvua uwanachama jiandaeni na maandamano ya nchi nzima......

Hayo ndiyo maombi yenu Maccm. Hayo ndiyo mlio tegemea mkamdanganya ZZK akajisahau na kujiona kuwa yeye ni mashuhuri kuliko chama, mkamwambia mtawainua wanachama wenu walio nchi nzima kumpigania wakijidai ni wana cdm.
Ambacho hamkukumbuka ni kwamba, hao hao vijana mnao watuma, wakiisha kufika na kuona mapenzi ya wanyonge kwa cdm wanashitakiwa na dhamira zao, wananywea.
Hakika, tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu. Andamaneni, bebeni mabango ya udini na ukabila na ukanda lakini Tanzania ya leo, si ile ya mwaka 47. HATUDANGANYIKI. Mtashindana na nguvu ya wananchi lakini HAKIKA hamtashinda. Mioyo ya wananchi imesha wakinai, mmewatoka nafsini mwao. Kubalini nyie maccm yaishe kistaarabu tu.
 
Kukaa na zito chadema ni sawa na mtu kukaa na chawa kichwani
 
walioandika hapa ni watanzania wenye akili kabisa, walioaminishwa kuwa zitto ni msaliti na wakaamini, safari hii hawajaaminishwa na CCM , ila wameaminishwa na chadema

ujinga huu wa kuamini kila kitu pasi kutofikiria ndi umelipeleka taifa hapa


believe me, zitto aliko anatamani hali iwe shwari kabisa, vurugu hizi zinamharibia yeye na yeye hapendi

watanzania wenzetu hamjafikiria upande huu ila mmeamua kuandika vinyesi hivyo hapo juu

mwafrika ngozi ya ...........


Inaonekana unavyoandika pamoja na mawazo yako, utakuwa una pengo kwenye ubongo...Haiwezekani utuambie kuwa tunayoyaandika tunayaamini kwa kuambiwa tu wakati huohuo wewe mwenyewe unasema kuwa ''zitto aliko anatamani hali iwe shwari kabisa'', sasa ZITTO alikuambia haya au na wewe ni mawazo yako tu na unaamini hivyo..ANGALIZO: HUKU JF unapotaka kuchangia mada, hakikisha unauelewa wa kutosha kuhusiana na mada husika, vinginevyo utachekesha walionuna....kwanza nahisi wewe ni mamluki by the way YOU ARE JUST AN EGG THEREFORE YOU HAVE NO A BUSINESS WITH A STONE.....
 
Back
Top Bottom