Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Kwa hiyo ktk kumjua mpinzani wako, unataka kunambia ManU wanaweza kutoa wazo ni kocha gani mzuri kwa Liverpool nani hafai, mchezaji gani wamuuze au usipangwe?

Siyo mbaya ukishajua udhaifu wake na jinsi ya kumshinda ukamshauri ili next time upate mpinza mwenye nguvu wa kukujenga, mkuu nchi imeshaenda tunachofanya ni kujenga upinzani mzuri utakaoimarisha utawala wetu pindi tutakapochukua nchi, CCM tunataka mje kuwa chama pinzani chenye nguv coz CUF mmeshakichinja
 
anasema kuhusu katiba ya zanzibar na si katiba ya ccm
1. kuongeza vyuo vya elimu ya juu kwenye vyuo vya juu
2. wilaya za kiogorafia lazima ziingie kwenye
3. mkuatano mkuu wa wilaya lazima katiba iwatambue
4. kazi za mkutano mkuu wa wilaya kuchangua wajumbe wa halmasahuri ya wilaya na taifa
 
Siyo mbaya ukishajua udhaifu wake na jinsi ya kumshinda ukamshauri ili next time upate mpinza mwenye nguvu wa kukujenga, mkuu nchi imeshaenda tunachofanya ni kujenga upinzani mzuri utakaoimarisha utawala wetu pindi tutakapochukua nchi, CCM tunataka mje kuwa chama pinzani chenye nguv coz CUF mmeshakichinja
ONLY in TANZANIA!
 
kazi ipo yaani full mvurungano zanzibar watakuwa wengi sana wakiruhusiwa kuinga
 
kuna wakuu wa wilaya waccm sijui ndio wanakazi yao na pia kuna mikoa ya kiccm na mikoa ya elimu ya juu
 
taifa kazi za mkutano wa taifa
1. kabla ulikuwa unachangua 20 kutoka bara na 20 zanzibar
lakini kwa sasa 10 bara na 10 zanzibar
 
kamati kuu wastafu kama marais na viongozi wengine kutokuingia kwenye kamati kuu
 
ccm hawana hata aibu ya kuimba wi,mbo wa taifa ndani ya kikao chao huku wakikumbatia mafisadi
 
Siasa za Tanzania zinaendeshwa na watu wenye uwezo mdogo sana wa kufikiri.
 
Ukiwa na pesa CCM una uhakika wa kuongoza. Pale mtu achaguliwi kwa vigezo na sifa za kuongoza bali ni kiasi gani cha pesa unatoa ndo inakupa uongozi. Shame on CCM hasa Mwenyekiti wao
 
TBC wamekata matangazo ili tusione vituko vinavyoendelea dodoma,, hapa E.L uwanja ni wako kutembeza mrungula ili umpige Membe chini,watz hatukuoni live.
 
Mimi leo hapa msomaji tu. Sina cha kusema juu ya ccm zaidi ya kusubiria timu yao ya kushindwa.
 
Mimi leo hapa msomaji tu. Sina cha kusema juu ya ccm zaidi ya kusubiria timu yao ya kushindwa.

Kushindwa wapi? Si juzijuzi tu hapa magwanda mmegaragazwa kwenye udiwani na haohao CCM unaowatabiria kushindwa? Jipangeni magwanda, uraisi hii nchi mtausikia tu kwenye redio na kuuona kwenye TV.
 
Ndio maana mmoja wa wachangiaji katika mdahalo wa kupata katiba mpya alisema wimbo wa taifa inabidi ufutwe hasa kile kipengele cha "wabariki viongozi wake" kwa madai kuwa huwezi mbariki mwizi wa mali ya umma huku walio wengi wakiteseka kwa njaa na maradhi.
ccm hawana hata aibu ya kuimba wi,mbo wa taifa ndani ya kikao chao huku wakikumbatia mafisadi
 
CCM imejaa mafisadi na wanafiki watupu...wasafi hata wakiwepo wameshachafuliwa na wachafu
Ukifanya uchaguzi ambao wagombea wote ni watu wachafu/mafisadi, usitegemee utamchagua au utampata mgombea msafi kati yao. So its obvious tutegemee mafisadi tu kuchaguliwa kwani kati ya candidates wote, hakuna aliye msafi hata mmoja, na actually itakuwa ajabu kumchagua mtu msafi wakati ulipambanisha watu wachafu wote.
 
Kushindwa wapi? Si juzijuzi tu hapa magwanda mmegaragazwa kwenye udiwani na haohao CCM unaowatabiria kushindwa? Jipangeni magwanda, uraisi hii nchi mtausikia tu kwenye redio na kuuona kwenye TV.
Radhia wakijipanga wataweza tatizo lao wanaamini wameshajipanga na ndiyo maana watu kama Pasco, Mchambuzi, Mkandara na Mzee Mwanakijiji wanapowaambia wajipange wanawaita wasaliti. Kama hali itaendelea hivi walivyo 2015 kweli Urais watausikia redioni!!
 
Back
Top Bottom