TANZIA Mkurugenzi Mtendaji wa Samsung Han Jong-Hee Amefariki Dunia

TANZIA Mkurugenzi Mtendaji wa Samsung Han Jong-Hee Amefariki Dunia

Dalton Elijah

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2022
Posts
938
Reaction score
1,961
Mkurugenzi Mtendaji Samsung Electronics Han Jong-Hee aAmefariki kutokana na mshtuko wa moyo siku ya Jumanne,hiini kulingana na msemaji wa kampuni kubwa ya teknolojia ya Korea Kusini. Han alikuwa na umri wa miaka 63.

Alizaliwa mwaka wa 1962, Han alikuwa amesimamia biashara za kampuni hiyo za vifaa vya elektroniki na vifaa vya mkononi tangu 2022, kulingana na kampuni hiyo. Aliteuliwa kuwa makamu mwenyekiti wa Samsung Electronics na Mkurugenzi Mtendaji mwenza mnamo 2022.

Han alijiunga na kampuni hiyo mnamo 1988 baada ya kupata Shahada katika uhandisi wa umeme kutoka Chuo Kikuu cha Inha. Kabla ya kuendesha kitengo cha vifaa vya elektroniki na vifaa vya kampuni, alikuwa akisimamia operesheni ya kuonyesha.
 
Mkurugenzi Mtendaji Samsung Electronics Han Jong-Hee aAmefariki kutokana na mshtuko wa moyo siku ya Jumanne,hiini kulingana na msemaji wa kampuni kubwa ya teknolojia ya Korea Kusini. Han alikuwa na umri wa miaka 63.

Alizaliwa mwaka wa 1962, Han alikuwa amesimamia biashara za kampuni hiyo za vifaa vya elektroniki na vifaa vya mkononi tangu 2022, kulingana na kampuni hiyo. Aliteuliwa kuwa makamu mwenyekiti wa Samsung Electronics na Mkurugenzi Mtendaji mwenza mnamo 2022.

Han alijiunga na kampuni hiyo mnamo 1988 baada ya kupata Shahada katika uhandisi wa umeme kutoka Chuo Kikuu cha Inha. Kabla ya kuendesha kitengo cha vifaa vya elektroniki na vifaa vya kampuni, alikuwa akisimamia operesheni ya kuonyesha.
Mbona habari kama haijafika mwisho?
 
Marehemu aligoma kupigwa PICHA.
KAZI ni kipimo cha utu
 
Mkurugenzi Mtendaji Samsung Electronics Han Jong-Hee aAmefariki kutokana na mshtuko wa moyo siku ya Jumanne,hiini kulingana na msemaji wa kampuni kubwa ya teknolojia ya Korea Kusini. Han alikuwa na umri wa miaka 63.

Alizaliwa mwaka wa 1962, Han alikuwa amesimamia biashara za kampuni hiyo za vifaa vya elektroniki na vifaa vya mkononi tangu 2022, kulingana na kampuni hiyo. Aliteuliwa kuwa makamu mwenyekiti wa Samsung Electronics na Mkurugenzi Mtendaji mwenza mnamo 2022.

Han alijiunga na kampuni hiyo mnamo 1988 baada ya kupata Shahada katika uhandisi wa umeme kutoka Chuo Kikuu cha Inha. Kabla ya kuendesha kitengo cha vifaa vya elektroniki na vifaa vya kampuni, alikuwa akisimamia operesheni ya kuonyesha.
Hili tukio likitokea iran huu uzi ungejaa peges 1202 kusifia mosadi
 
Kifo ni haki ya kila kilicho hai
 
Back
Top Bottom