Daudi Mchambuzi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 62,190
- 128,272
r.i.p Akwelina
Mkuu njoo utupe methali zako za kihenga.inamaana hujui mkurugenzi ni kada,
anyways Dua la kuku halimpti mwewe
Ndo yule wa aquiline hamaAmshakatwa kidudu chake, saa hizi mpole kama kinyesi
Naamini kuna siku itafika tu...
Tayari mkuuKitendo cha. Mkurugenzi wa Uchaguzi kinondoni kumika na ccm ni dhambi kubwa.
Amejitahidi Sana kuzuwia viapo vya Chadema, mpaka mabomu yamepigwa ndipo akatoa.
Kesho ukifanya lolote la kupindua matokeo utakiona cha Haramu kisivyoliwa.
february 16, 2018Naamini kuna siku itafika tu...
Kweli siku imefikaNaamini kuna siku itafika tu...
YametimiaKitendo cha. Mkurugenzi wa Uchaguzi kinondoni kumika na ccm ni dhambi kubwa.
Amejitahidi Sana kuzuwia viapo vya Chadema, mpaka mabomu yamepigwa ndipo akatoa.
Kesho ukifanya lolote la kupindua matokeo utakiona cha Haramu kisivyoliwa.
hakuna ugonjwa mbaya kama kukosa akili lkn kwa kiwango chako hata kuku anakushinda.Chadema anayefaid ni mbowe ndo anajua ananufaika vipi
Heeeee.....kumbeCCM bana yaana alihariharibu February 16 2018 katumbuliwa leo February 16 2021 haha
Tarehe ya kukumbukwa sna hii
Ndio huyo huyoNdo yule wa aquiline hama