mkopo


Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
452
Likes
15
Points
35
Age
28
Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
452 15 35
ndugu second round mkopo lini au hamna?????????????????
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
kaka wadau wanasema msikilizie mpaka tarehe 27 ya mwezi huu,ila kwa mawazo yangu tamko wasipolitoa kwa huo mda basi itabidi wanafunzi tuchukue hatua maana vyuo vimeshafunguliwa kwa mfano UD tar 3 sasa kama wasipotoa tamko la kueleweka hawa wataendaje chuo??......tuchukue hatua tu.
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
55
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 55 45
kaka wadau wanasema msikilizie mpaka tarehe 27 ya mwezi huu,ila kwa mawazo yangu tamko wasipolitoa kwa huo mda basi itabidi wanafunzi tuchukue hatua maana vyuo vimeshafunguliwa kwa mfano UD tar 3 sasa kama wasipotoa tamko la kueleweka hawa wataendaje chuo??......tuchukue hatua tu.
Ni kesho tu mkuu,
Utujulishe yatakayojiri huko mkuu tunasubiri kwa hamu yatakayoamriwa huko!.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
Ni kesho tu mkuu,
Utujulishe yatakayojiri huko mkuu tunasubiri kwa hamu yatakayoamriwa huko!.
tuko jamiiforums kwa mambo kama haya kaka taarifa kwanza,usijari mkuu kila kitu kitawasilishwa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
kaka wadau wanasema msikilizie mpaka tarehe 27 ya mwezi huu,ila kwa mawazo yangu tamko wasipolitoa kwa huo mda basi itabidi wanafunzi tuchukue hatua maana vyuo vimeshafunguliwa kwa mfano UD tar 3 sasa kama wasipotoa tamko la kueleweka hawa wataendaje chuo??......tuchukue hatua tu.
unataka uchukue hatua gani?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kufanya mgomo wa kuiondoa serikali madarakani
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,396
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,396 280
juzi kati nilkuwepo bodi ya mkopo,tamko walolitowa ni kwamba fedha zimewaishia hvyo si kwa 1st,2nd,au 3rd round waliokosa mkopo kwa watafikiriwa juu ya kupewa huo mkopo,inshort kwa sasa wanaandaa bajeti ya waombaji wa mwakani na kwa mwaka huu budget is exhausted.Duh! wtoto wa wakulima wanalia mpk inatia huruma....mkuu km umekosa mi nakushauri jaribu kutafuta alternative nyngine.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
juzi kati nilkuwepo bodi ya mkopo,tamko walolitowa ni kwamba fedha zimewaishia hvyo si kwa 1st,2nd,au 3rd round waliokosa mkopo kwa watafikiriwa juu ya kupewa huo mkopo,inshort kwa sasa wanaandaa bajeti ya waombaji wa mwakani na kwa mwaka huu budget is exhausted.Duh! wtoto wa wakulima wanalia mpk inatia huruma....mkuu km umekosa mi nakushauri jaribu kutafuta alternative nyngine.
sa we kama umepata mkopo,bodi ulienda kufanyaje?
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,396
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,396 280
sa we kama umepata mkopo,bodi ulienda kufanyaje?
Mkuu nlikwenda kumsapoti mchizi wangu ambaye alkuwa na matatizo yake binafc pale bodi .ndo kwa bahati tukapata hzo taarifa kwa uwazi kabisa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mkuu nlikwenda kumsapoti mchizi wangu ambaye alkuwa na matatizo yake binafc pale bodi .ndo kwa bahati tukapata hzo taarifa kwa uwazi kabisa.
jf si sehemu ya wahuni, mchizi maana yake ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,151