Mkopo kuanzia 50,000/=...mpaka 1000,000/= | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo kuanzia 50,000/=...mpaka 1000,000/=

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sumasuma, Jun 21, 2012.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 331
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    deleted by sss
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu

    1000,000 ???? ..... hii figure ielewekeje ndugu yangu
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Riba ni asilimia ngapi kwanza?
     
  4. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 331
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo ni milion moja yaani 1,000,000/= kuhusu riba piga namba zilizowekwa hapo juu, wapo watu watakujibu.mimi nimetoa taarifa tu,mkuu.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    vipi issue ya dhamana... je ni lazima uwe na dhamana?
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu

    umeeleweka, je kama nahitaji 5M na dhamana ninayo inakuwaje
     
  7. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 331
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    suala la dhamana au kama unataka kukopa zaidi ya 1,000,000/= wasiliana na wahusika kwa kupiga simu namba zilizowekwa hapo juu na majbu utapata.
     
  8. Brown73

    Brown73 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 80
    Sasa hapo ndio unapotia shaka. Kwanini usu seme tu riba ni kiasi gani. Naelewa kuna benki zingine huwa wanaweka riba zao kutokana na mkopaji mwenyewe. kuna uaminifu zaidi basi riba ndigo, benki za ulaya hivyo, sasa sijui huko bongo. Lakini kiurahisi kama unafahamu kuhusu huo mkopo basi lazima utafahamu riba. approximately
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    acheni utapeli jamani..
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    WIZI MTUPU,
    second DECI
     
  11. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    deleted by janga
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thnx bwana mkubwa, ngoja tupige simu,
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ngoja nipige, nitaleta mrejesho
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Post ya Kwanza tu Unamuunga jamaa mkono kwamba tukakope?? Haya bhana...!!:A S confused::A S confused:
     
  15. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Nyie ni matapeli tuu,,,
    nimepiga simu no zote hazipatikani,,
     
  16. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,436
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Mi nafanya biashara ya mkaa,,nina lesseni, ninahitaji 1,300,000
     
  17. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kweli na mimi nimepiga hawapatikani
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    40 % Riba... inarejeshwa kwa muda gani mkuu?! ndio hiyo ya wale wa mwezi mmojamoja...kama ni hivo basi ni nikopo ya dharura na si biashara..
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Feedback tafadhali, Kuna aliyepata mkopo mpaka sasa??
     
  20. I

    Incredible JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Kwakuwa aliyekopa shilingi 500,000 atalipa shillingi 540,000 na aliyekopa 1,000,000 atalipa 1,400,000 basi inaonyesha riba ni asilimia 40%.

    Lakini wakopaji wakieleza muda wa marejesho basi ndo tutajua ria hiyo ni ya mwaka au mwezi .
     
Loading...