Mkisikia paaa.........!!!!!

J

JO MAIKO

Member
Sep 4, 2011
22
0
Pa pa pa paaaaaaa..........aa nimewapata wana JF pa..papa.,.pamoja sana.
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
1,879
1,195
Mhhh!! taratibu usije kutuumiza...maana hatujui umeshika nini.....

Otherwise karibu sana.............
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Feb 27, 2011
6,769
1,195
Ujue imekukosa! Karibu sana
 
J

JO MAIKO

Member
Sep 4, 2011
22
0
Lakini nyie imewapata wakati mkishangaa shangaa gaflaa mi nikawapata paaa ndani ya JF .pamoja xana wadau
 
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,195
2,000
Mhhh mbona unatutisha sasa tutakataa kukupokea maana unaonekana wa fujo fujo
 
Top Bottom