Mkeo akivaa hivi ni sawa?

Mkeo akivaa hivi ni sawa?

Ni SAWA.

Ila ni kwa kipindi kifupi ambacho nitakua nashughulikia taraka yake mahakamani...kwai wakati anasubiri anaweza kuvaa.
 
Hata mimi kwangu hapati hiyo nafasi,lakini sishangai ninafanya kazi na wake za watu mapaja yako nje mpaka unajiuliza mwenye mke hayupo!Sijui wanaume wengine huwa wanafikiriaga nini,hivi huoni kuwa unamuingiza mkeo sokoni bila kujielewa au unafikiri unawakomesha,kumbuka in your absence wanaume wanafuatilia mkeo at any cost,na tuache kujidanganya kuwa wanawake wengi ni wagumu hivyo tunavyodhania mbele ya pesa...
Pesa Uchawi wa kizungu hakuna anayeweza kuruka huo Uchawi.
 
Kwa mke Sio kumruhusu kuvaa tu hata hayo mawazo ya kuvaa hivyo hapaswi kuwa nayo hata kabla ya mie kumkataza kwakua anajua moto

Mpenzi sasa hawa ndo mahawara sijui wanavaa tu mbona huko mtaani tunasuuza rungu na kunywa bia kitimoto sio wa kuweka nyumbani kulea watoto
 
Unacheza na mwanamke? Wee mbanembane kwenye namna ya kuvaa, siku moja utakutana naye kwa Mtogole gesti bubu, wewe una mchepuko yeye ana kiben ten kavaa Kama mdogo wa jini
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]eti kavaa kama mdogo wa jini
 
Anavaa yeye kama kitu moyo wake umeridhia na una amani

mimi n nani ku disturb furaha na amani ya mpenzi/mke wangu?
Wewe ni kichwa cha familia,na watoto wakiiga kwako ni sawa tu?
 
Unacheza na mwanamke? Wee mbanembane kwenye namna ya kuvaa, siku moja utakutana naye kwa Mtogole gesti bubu, wewe una mchepuko yeye ana kiben ten kavaa Kama mdogo wa jini
Kubanwa lazima huwezi kumwacha huru afanye atakavyo,kumbuka huyo ni image yako popote anapoenda
 
Back
Top Bottom