Mke wangu simuelewi,wiki ya nne sasa nalishwa Dagaa

Mke wangu simuelewi,wiki ya nne sasa nalishwa Dagaa

I can guess....ni mmmmm...***....u***.....ru!!
 
Hahaha wewe utakuwa umesomea mambo ya project management maana umeseti na deadline kabisa
 
Unatupa taarifa mbona wakati mnaoans hamkutupa taarifa
 
Wewe ndio tatizo kabisa..acha kulalamika.
 
Haya ndio matatizo ya wanawake wa 'kuokoteza' hawajafundwa, hawajafunzwa... Ila si ni wewe mwenyewe uliyemchagua? Itabidi tu umvumilie. Kama alishinda mitihani yako, moyo wako ukamptisha, sasa it is too late to apologize!
 
Mkuu kizazi cha sasa ndo wako hivyo....mhimu ni kuwapa airtime zaidi, fanya naye vitu unavyotaka awe anavifanya mfano kwenda sokoni pamoja, nunua vitu unavyotaka mpike, kaoge naye, etc taratibu atabadilika. Ukijifanya uko busy kusaka noti au kumtimua siyo jawabu zuri.
 
wakat unamuoa hukututaarifu iwe kumuacha utupe taarifa? ujinga kidogo huongeza ujinga mwingne. make hard!

We nani mpaka nkutaarifu...haujaitwa hapa...halafu mbona harusi yangu niligawa kadi mpaka kwa mateja
 
Shukuru hata mungu unakula na kakupikia kuliko kukulaza njaa mvumilie mwelimishe au waambie wakubwa zake wampe maelezo ya kuish ktk ndoa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom