Mke wangu simuelewi,wiki ya nne sasa nalishwa Dagaa

Mke wangu simuelewi,wiki ya nne sasa nalishwa Dagaa

Sikununu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
341
Reaction score
101
Yani sijui nianzie wapi huyu mwanamke ameshanichosha mwanamke usafi hawezi.kugegedana ndio hajui kabisaa yani nikimwambia kitu kutwa anaguna tu.

Yaani chakula hata hajui apike nini,pesa namuachia nzuri tu,ila kila nikirudi nakuta dagaa wa mwanza tu.na icho chakula chenyewe anapika chukuchuku,mi nmemshindwa mwezi wa 3 tarehe 10 mi namrudisha kwao.

Natoa taarifa.

 
kaanza lin?Uliuziwa mbuzi kwenye gunia mkuu?!Uko wapi nije kukusaidia kumfundisha kwani mambo uliyotaja yote yanafundishika
 
umeshindwa kumwambia? mbona hayo yanarekebishika,kuna wanaume ni wagumu sana kuishi nao duh!
 
wakat unamuoa hukututaarifu iwe kumuacha utupe taarifa? ujinga kidogo huongeza ujinga mwingne. make hard!
 
Hiyo ni faida ya kukurupuka kuoa! Uvumilie tu sasa, mchonge awe utakavyo, ikishindikana, jikazege kisabuni!
 
hizo tetesi unamtetesia nani ?
 
Pika wewe mwezi mmoja yeye apumzike halafu muogeshe,baada ya hapo mambo yatakuwa poa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom