Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,391
Ahahaha ushauri mwingine nao
Mrs Van
Naww ukitongozwa unaenda kumwambia mumeo?!
Ahahaha ushauri mwingine nao
Mrs Van
Kwakweli inategemea na situationNaww ukitongozwa unaenda kumwambia mumeo?!
Kwakweli inategemea na situation
Mrs Van
Ahahaaa inategemea bnaMakubwa haya...halafu nayy anakwambiaje?!
Ww endelea kuchukulia poa siku moja anakwambia mume wangu si nilikwambiaga jamani?????? Kashaliwa tayari
Ushauri bubu huo,Sisi wakiume tunapanga dili na Wife alafu anapewa funzo kubwa na hata lisahau maishani mwake mpaka kufa,,,071 yake mpaka akili ikae sawa..Ongea vizuri na rafiki yako.
Kalima miwa jirani na shuleWw endelea kuchukulia poa siku moja anakwambia mume wangu si nilikwambiaga jamani?????? Kashaliwa tayari
Ushauri bubu huo,Sisi wakiume tunapanga dili na Wife alafu anapewa funzo kubwa na hata lisahau maishani mwake mpaka kufa,,,071 yake mpaka akili ikae sawa..
fanya mambo yako mbona wanao mgonga hasemi?mimi sijawahi muamini mwanamke wanawake ni nyoka ambae hajampenda anakuja kukwambia ambae amemupenda wanamegana yaani we acha tu ukifatilia hawa watu utachoka piga kaziNdugu zangu Kweli ni sahih kwa mke wangu kuniambia kama rafiki yangu wa karibu ambaye pia ni mfanyakaz mwezangu yakuwa amemtongoza? Na je? nifanye nn
Sent using Jamii Forums mobile app