Mke wangu kutongozwa na rafiki yangu

Mke wangu kutongozwa na rafiki yangu

[Furahi sana eeh Binti Sayuni, piga kelele eeh binti Yerusalemu].

Mkeo kutongozwa inakuthibitishia kuwa umeoa dem kiwango. So mi naona liwe jambo la wewe kufurahia (ila mkanye asikubali vishawishi).
Ukiona dem/mkeo hasumbuliwi na wanaume wengine jua umeingia choo cha kike. Umeoa asiye na mvuto. Yani kuna uwezekano kama wewe usingemuona basi asingekuwa kaolewa mpaka sasa!
 
Mkiambiwa kwa nn mmeambiwa..
Angekaa kimya ingekua kwa nn kakuficha...hamtaki ndo maana kakwambia!!!

Huyo rafki yako mshenzi,muepuke!
 
Inawezekana ikawa kweli au kinyume chake.

Kuna mwenzio hapa alithibitisha baada ya kuona manyoya kuwa kuku wake ameshaliwa. So usingoje kujenga ukuta mkuu kwa kuchelea kuziba ufa.

Wahenga walisema ukiona mawingu ujue inaweza kunyesha wakati wowote na kuwa lisemwalo lipo hivyo ni juu yako kuchukua hatua hapo usisubiri kuleta bandiko la kugingewa mke wako na rafiki yako wa karibiu baada ya kudharau hiyo taarifa ya mke wako.

Kupitia huyo mke wako bila kuvunja urafiki wenu na rafiki yako unaweza kubaini ukweli na kuvunja tamaa ya rafiki kumtamani shemejiye.

Ila katika vitabu vya Mungu anasema tuishi kwa akili sana na wake zetu.
 
[Furahi sana eeh Binti Sayuni, piga kelele eeh binti Yerusalemu].

Mkeo kutongozwa inakuthibitishia kuwa umeoa dem kiwango. So mi naona liwe jambo la wewe kufurahia (ila mkanye asikubali vishawishi).
Ukiona dem/mkeo hasumbuliwi na wanaume wengine jua umeingia choo cha kike. Umeoa asiye na mvuto. Yani kuna uwezekano kama wewe usingemuoa basi asingekuwa kaolewa mpaka sasa!
Duh!!!

-Ndumilakuwili-
 
Divide and rule..

Pole sana mkuu.

Sent from my Device.
 
Back
Top Bottom