Mke wangu kutongozwa na rafiki yangu

Mke wangu kutongozwa na rafiki yangu

Mkuu ulitaka apige kimya? Mwambie tu marafiki zako wakimtongoza auchune tu badala ya kutaka kuanzisha varangati.



Ndugu zangu Kweli ni sahih kwa mke wangu kuniambia kama rafiki yangu wa karibu ambaye pia ni mfanyakaz mwezangu yakuwa amemtongoza? Na je? nifanye nn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MWAMBIE AMWAMBIE NMEMWAMBUA MUME WANGU JUU YA TABIA YAKO ,,, ALAFU WEWE KAAA KIMYAAAAAA YAAAN KAA KIMYA KABISA WALA USISEME CHOCHOTE KWAMKE WAKO WALA KWA RAFIKI YAKOOO KAAA KIMYA YAAAN KAAA KIMYA ...

unaweza kugombana narafikio jamaa akamtafuta Kwa kulia sanaaaa mwishowe mkeo akamtunuku ....naunaweza mgombeza mkeo mwisho akaona Basi tu nyau iwe nyauuuu ,


UKIKAA KIMYA KILA MMOJA ATAKUA ANAJIULIZA HUYU JAMAA ANALENGO GAN NASISI ???
 
Nawewe kamtongoze mkewe mana imeandikwa jino kwa jino..........................
 
hakuna tabia ambayo inakerEketa km mwanamke kumwambia mume fulan na fulan wananitongoza!uonkane mzuri sana au ni nn??mi naita ULIMBUKENI
 
Hujaongea vya kutosha. Simuni au live. Na kama live si mtege tu umkamate. Kama simuni ndo rahisi kupata ushahidi. Vitu ukiamua kuuliza ili upate majibu sema yote
 
MKUU MIMI SIWEZI SEMA KWELI AU SIYO KWELI.

CHA KUFANYA

CHUNGUZA KWANZA MWENYEWE UPATE UHAKIKA WA MOJA KWA MOJA, WADADA ZETU HAWA WANA MAMBO MENGI

MIMI KUNA MWANAMKE ALINIGOMBANISHA NA NDUGU YANGU KABISAA KWA KUMDANGANYA KUWA 'ETI NIMEMTONGOZA' NILIUMIA SANA, ILA JAMAA AKACHUKUA UAMUZ WA JUU WA KUFARAKANA NA MIMI.

HV SASA AMEGUNDUA KUWA HAIKUWA KWELI, ILA MI NISHAWAFUNGIA KIOO, KWA 7BU YEYE NI MJINGA ALIYESHNDWA KUJUA JINS YA KUCHUKUA HATUA.

HVYO, NAKUSHAURI CHUNGUZA KWANZA.

NB: WANAWAKE HAWANAGA TABIA YA KUSEMA KWA MUMEWE KUHUSU MWANAUME ANAYEMTONGOZA, HAWASEMAGI HAO, HVYO UKIONA KASEMA, CHUNGUZA.
 
Ukiona mkeo kakwambia katongozwa na flani chunga sana.Mwanamke mwenye akili hawezi kumwambia hivyo mumewe.
 
Amekuambia ili ujue huyo sio rafiki wa kweli, kadri unavyomleta nyumbani kwako ndivyo atakavyo dhidi kujenga mazoea na mkeo, na baadae mkeo hataona tafauti kati yako na rafiki yako, kwa taarifa yako hakuna mwanamke asiyependa mume mwenza, nafasi tu ndio wanakosa, tafadhali epuka kumtengenezea mazingira.
 
Back
Top Bottom