Mke wangu hataki kufanya tendo la ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wangu hataki kufanya tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Nov 12, 2009.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanajamii naombeni ushauri,

    Kwanza najua kabisa kwamba mke wangu sio mpenzi wa tendo la ndoa kama mimi. Mara nyingi nimekuwa mimi ndio mwanzilishi wa kuomba kwamba nahitaji au vinginevyo imefikia mahali naona kama namlazimisha na anafanya kama vile ni lazima.

    Pili naona kama maungo yangu yanamzidi uwezo yaani nimekuwa nikifanya kwa utaratibu bila kufanya stailli mbalimbali ili nisimuumize lakini inavyoonekana ni kwamba anapata maumivu sana nikimuuliza huwa anaogopa kusema lakini pia amekuwa akitokwa na damu mwakati wa tendo la ndoa, hivyo naona kuwa labda pengine ni kutokana na kiungo kikubwa Mungu alichonijaalia.

    Sasa jamani nifanyeje na mimi bado nampenda mke wangu na ninahitaji kula tunda?
     
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe hujui kumuandaa mkeo bwana acha kutuletea habari za kuwa na kiungo kikubwa. Nenda kajifunze kumuandaa mkeo acha story bana
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh hapa kwehitaji ushauri wa maana bila hivyo ndoa itakua haina raha!! mh ndo maana humu ndani kuna watu wanakubali usemi wa Kutest kabla ya ndoa maana shida kama hizi utakua ushazijua!!
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Hapo nilipo bold ndio panapomfanya asijisikie kufanya tendo. Kinachotakiwa ni maandalizi kabla ya kuanza kumuingilia kimwili, kwa kawaida viungo vya mwanamke kuwa vinatatuka wakati wa maandalizi. sasa kama hufanyi maandalizi yoyote lazima unamuumiza hata kama huma viungo vikubwa.

    Fanya maandalizi kabla ya gemu kaka...
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Si maandalizi tu, kuna zaidi muoneni dr. kuna wanawake wanahilo tatzizo niliwahi kusoma mahali.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kitalolo hebu jaribu kukijua kifaa ulichopewa jinsi ya kukitumia
    hebu jaribu kumuuliza wife ni vip anakuwa confotable wakati wa mahaba
    na swala la kumtoa damu nenda Hosp mkapate ushauri wa daktari
    inawezekana una chuma cha reli
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama inamchukua muda kutoa majimaji yake paka mate mzee! Ngoma inateleza kama maji ya sabuni! Wala damu haitamtoka maana inatanuka na utelezi! Jaribu hii! Isipoleta mafanikio ni PM nikupe mbinu ya pili
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,862
    Likes Received: 14,477
    Trophy Points: 280
    Anatuzuga huyu, inamaana kabla hajamuoa alikuwa hajafanya testing? Ile kitu ni elastic bana hamna cha ndude kubwa wala nini. Mtoto anapita seze hicho?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Xpin unadhani wote huwa wanafanya test kama wewe hahah
     
  10. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boss muelekeze basi amuandaaje!
     
  11. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Dokta anatanua au?
     
  12. b

    barakab New Member

    #12
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hioo ni noma kaka,
    inabidi uandeee hiyo mashine.
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Tusikimbilie kusema kwamba hamuandai mkewe, umesema mkeo hata hakuchokozi mpaka umuanze wewe! na mkifanya hajiskii kufanya! na mkimaliza unamtoa damu! tena wewe mandingo yako kubwa mno (nna mashaka! kwani wakati mnaanzana mandingo yako ilikuwa bado haijakua?) hilo la mpingo mkubwa sikubaliani nalo...

    ..labda kama una kilema(yaani una kilema cha uume ni mkubwa sana). Uwezekanao mkubwa katika hili ni matatizo kwa mkeo, labda ana maambukizi yanayofanya uke kukauka au kuwa na vidonda vidogovidogo sana, na pia kumuondolea hamu ya yeye kufanya tendo la ndoa.

    Kwa ushauri wangu nendeni mkamuone doctor, na hii thread muihamishie kule chini kwa madoctor, mtapata msaada wa kitaalamu, HUKU KUNA WALIMU WENGI WA KUFANYA NGONO WAKATI WAKE ZAO WAMESHAWAKIMBIA! Pole sana muzee.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mzee nenda kamuone daktari huenda mkeo ana matatizo, humu ndani utapewa tu staili za kumega lakini zinaweza zisisaidie kitu!
     
  15. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maoni uliyoweza kunipa? sasa huwa naweza kufanya naye romance muda mrefu sana na huwa anatokwa na maji mengi na huwa napaka mate mbinu zote hizo nimejaribu na sasa natumia K-Y jelly ili niweze kumsaidia mwenzangu asiumia lakini yote hiyo haijasaidi .

    nimejaribu pia kumwandaa kisaikolojia yaani mapema sana pengine tuiwa kazini mchana namtumia hata sms za mapenzi na kumwambia kuwa nina hamu naye ili tukikutana awe amekwishaiandaa akili yake lakini naona yote hii haijasaidi. ni mwanamke mzuri na niliifungua mwenyewe kwenye makaratasi mzee nim ewahi kuwa na wanawake wengi huyu si wa kwanza kwangu hivyo maandalizi nafikiri kwangu sio tatizo kubwa

    kwana wanawake wengi niliokutana nao wamekuwa wakisifia na limekuwa likiwaliza wengi na wawili kati yao ilibidi wapate msaada wa kidaktari kwamba kizazi kimepata msukosuko na kisa cha kuachana mwanamkee mmoja wao ilikuwa hi hicho alisema hataweza kuihili ingawa ananipenda sana mpaka sasa huwa tunasalimiana vizuri na hatuna shida ila yeye alisema amesalimu amri nisijemuua bure kwani hakuna mwanammke aliyewahi kunipa zaidi ya cha pili maana chakwanza huwa ni chakawaidi sana ila tatizo linakuja cha pili kukipata inaweza kuchukua kama nusu saa hivi au zaidi na nikifanikiwa kukoja basi uume kulala inakuwa kazi kwelikweli

    ila kukipata cha pili ni mara chache kwani wanawake wengi wamekuwa wakiomba niishie hapo kwani wao huwa hawawezi , ni mmoja tu kati ya wanawake wote niliowahi kuwa nao ndio niliachana naye lakini kwasasa huwa ananipigia simu ananiambia alichokikuta kwa bwana wake hakimtoshi hivyo anahitaji niwe nampa mara mojam oja ila nimekamatalia maana nilikua kiapoa na mke wangu na sitaki kumsaliti umekwishhaona mimi nimetuma post hapa jamii forus tangu nimejuina na nina muda mrefu sana hapa ili kwa hii

    nimeonelea nijaribu kuomba ushauri kwa wazee pengine kuna aatakayeweza kunisaidia.

    asanten
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli mkubwa wangu unajua huyu mtoto nilimapa kwenye makanisa ya kiroho na alikuwa amesimama kweli kwenye imani yake hivyo wanaume alikuwa anawaona kama mashetani vile lakini mwavuli wake ukafungukia kwangu na kama nilivyoeleza hapo awali mtoto nilimtoa bikira mwenyewe
     
  17. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nitashauriana na mke wangu nikamwone daktari asante
     
  18. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kichagha tunasema aika mae nitafwata ushauri wako na kushauriana na mwenzangu kumwona daktari ingawa yeye hapendi sana tutafute ushauri nje ni mtu mwenye aibu sana nikisema sana namaanisha sana yaani huwa hawezi kenda hata dukani akanunu chupi yake mwenyewe wala ile taulo ya usafi kwa kina mama yeye kwakufanya hivyo anaona kama wamemchungulia sasa sijui kwahi kama atapenda tuwashirikishe madaktari ila nitaongea naye na kujaribu kumshauri kwafaida yetu
     
  19. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli angeeleza jinsi ya kumuandaa hata mimi ningeona katoa ushari maana hapo juu nimekwishajibu jinsi ninavyomuandaa kama nizaidi ya hapo basi na anielekeze. ila asanteni wote kwa ushauri nafikiri hili la kumwona daktari kwaajili ya kutoka damu nitalifanyia kazi haraka sana nikipata majibu kwa dokta hata hivyo nitarudi hapa kuwapeni asantenisana
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hizo ndo effect za dawa za kichina mnazotumia kuongeza dude!!!!!!!!!!
     
Loading...