Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Pole sana mkuu kwa tatizo lako,ila suala kama hilo ni la kukaa wewe na mkeo,umueleze in a romantic way asikuelewe vibaya,nadhani utakua umetatua tatizo lako na atakupenda kwa kua muwazi kwake.
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

huyo mkeo ni mtu wa namna gani asiyeelewa kuwa sio muda wote mtu anakuwa na hamu ya kufanya hilo tendo takatifu kwa sisi wana ndoa? mtu unaumwa lakini bado yeye anataka huduma si kuuana huko? kuwa makini mkuu usijilazimishe kama mwili haukuruhusu cuz utajiathiri mwenyewe ndugu yangu na kama ni kufa ufe, halafu hao unaohofia watamtafuna mkeo watamtafuna bila bugdhaa kipindi hicho wewe haupo, afya yako ni muhimu kuliko kitu chochote kile kwasababu once ikitoka haiwezi kuwa replaced anyhow.
 
piga kazi Snipper,
you can even dope!
'cause failure to that Snipper, tuko tayari kukusaidia.
Usifikie hapo.
I should congratulate you kwanza kwa kuwa na mke ambaye yuko muwazi kwa feelings zake.
 
Last edited by a moderator:
kuwa makini mkuu usijilazimishe kama mwili haukuruhusu cuz utajiathiri mwenyewe ndugu yangu na kama ni kufa ufe,
.
kwa mwanaume kama mwili hauruhusu psychollogically you cant (sustain) erect.
Kitu kikienda winga manake uko poa.
piga kazi then, its the only way ya kuituliza
 
Wakiwezeshwa wanaweza.

Hizi habari ni nyingi kuliko tunavyoona, kila siku tunaona wanaume wanalalamika wake zao hawataki kuitimiza ndoa, nikawa najiuliza hivi kweli watu wote hawa hakuna wanawake wenye tatizo kama hili?

Hongera kwa kuwa muwazi, maana wengine mi ego yao mikubwa kitu kama hiki kusema si rahisi.
 
kwa mwanaume kama mwili hauruhusu psychollogically you cant (sustain) erect.
Kitu kikienda winga manake uko poa.
piga kazi then, its the only way ya kuituliza

mkuu siwezi kubishana na wewe katika hilo kwasababu sina ujuzi nalo ila mimi kuna wakati wife alikua anataka nimpe dose wakati mie nimetoka kazini na mi-stress na uchovu kibao kwasababu anajua wapi akinitouch nasisimka then tuna keep doing it, ila siku inayofuatia nakua nimechoka sana,sometime nilikua najihisi kama kuumwa vile, siku moja nikatafuta nafasi nzuri mahali tofauti nikamkalisha mwenzangu nikamuelewesha akanielewa mpaka leo tunaenda tu fresh, hivyo kama sipo kwenye mood nikimueleza ananielewa.
 
Hili ni jukwaa la MMU, ulitaka alete uzi wenye maslahi gani hapa!? ulitaka aje kuongelea kilimo kwanza na ufugaji wa mbuzi wa mayai ndo uone maslahi mkuu... you might be right but in a wrong place

Wengine wamezoea siasa tu kana kwamba hawana matatizo nyumbani!
 
mkuu siwezi kubishana na wewe katika hilo kwasababu sina ujuzi nalo ila mimi kuna wakati wife alikua anataka nimpe dose wakati mie nimetoka kazini na mi-stress na uchovu kibao kwasababu anajua wapi akinitouch nasisimka then tuna keep doing it, ila siku inayofuatia nakua nimechoka sana,sometime nilikua najihisi kama kuumwa vile, siku moja nikatafuta nafasi nzuri mahali tofauti nikamkalisha mwenzangu nikamuelewesha akanielewa mpaka leo tunaenda tu fresh, hivyo kama sipo kwenye mood nikimueleza ananielewa.
kumbe tuko tofauti.
mi nikiwa nimechoka kabisa,
hata kama nimekuwa kazini for more than 12hrs, ndo nakuwa na nguvu ya kupiga kazi za home.
Siwezi lala bila kuweka mambo sawa.
na gemu inakuwa babkubwa, ndefu anaweza fika kibo mara mbili.
baada ya hapo ndo uchov unakuwa complete and sleep ensues.
kesho naamka kama kawaida
 
mkeo ni mnyaturu?ndio zao,hawaridhiki hata,tena waangalie sana majirani zako,huenda wote washamlamba mkeo.
 
Ndoa zingine hzi vumilia kaka wasaratoga wasije wakatumia mwanya huo kuharibu mambo.
 
kumbe tuko tofauti.
mi nikiwa nimechoka kabisa,
hata kama nimekuwa kazini for more than 12hrs, ndo nakuwa na nguvu ya kupiga kazi za home.
Siwezi lala bila kuweka mambo sawa.
na gemu inakuwa babkubwa, ndefu anaweza fika kibo mara mbili.
baada ya hapo ndo uchov unakuwa complete and sleep ensues.
kesho naamka kama kawaida

tupo tofauti sana mkuu wangu, mimi nikitoka kazini afu nipo too tired sitaki kabisa mama glory anishike, huwa namuambia kabisa
 
Ndoa zingine hzi vumilia kaka wasaratoga wasije wakatumia mwanya huo kuharibu mambo.
 
Think of your absence si utamkuta wanaume washararua. Kila kitu kiwe na kiasi. Mtafutie mkuyati then mpeleke chooni mwenyewe appetite itamwisha nawe utapumzika
mkuyati ndio nini mkuu na inafanyaje kai? hebu fafanua! au unamaanisha mtandao pendwa?
 
mkuu siwezi kubishana na wewe katika hilo kwasababu sina ujuzi nalo ila mimi kuna wakati wife alikua anataka nimpe dose wakati mie nimetoka kazini na mi-stress na uchovu kibao kwasababu anajua wapi akinitouch nasisimka then tuna keep doing it, ila siku inayofuatia nakua nimechoka sana,sometime nilikua najihisi kama kuumwa vile, siku moja nikatafuta nafasi nzuri mahali tofauti nikamkalisha mwenzangu nikamuelewesha akanielewa mpaka leo tunaenda tu fresh, hivyo kama sipo kwenye mood nikimueleza ananielewa.

nakuunga mkono, uwazi ni mzuri, na wakati unataka kumweleza mwenzako, lazima uweke mazingira mazuri, ya upendo na kumwonyesha unamjali.
but further more make sure u "HOLD" it t least for 10 to 15 min, kwani "the man" akiwa well erect you can make her reach the "heavens" na kwa kweli hapo ndo utaona una ratiba nzuri sana kwani akiwa if she reaches the heavens , utaona anapata ka usingizi , then kukuomba tena will take 3 to 5 days, ambapo tayari utakuwa ume gain nguvu.
THE BOTTOM LINE, LEARN TO TALK EACH OTHER OPENLY
 
nakuunga mkono, uwazi ni mzuri, na wakati unataka kumweleza mwenzako, lazima uweke mazingira mazuri, ya upendo na kumwonyesha unamjali.
but further more make sure u "HOLD" it t least for 10 to 15 min, kwani "the man" akiwa well erect you can make her reach the "heavens" na kwa kweli hapo ndo utaona una ratiba nzuri sana kwani akiwa if she reaches the heavens , utaona anapata ka usingizi , then kukuomba tena will take 3 to 5 days, ambapo tayari utakuwa ume gain nguvu.
THE BOTTOM LINE, LEARN TO TALK EACH OTHER OPENLY
mkuu nashukuru kwa ushauri na nimekupata vilivyo
 
how do you expect Tanzania kuendelea wakati mazungumzo yanayoletwa kwenye blog ya great thinkers ni haya na pia yanapata wachangiaji, I am very embarrassed ndio maana JK aliamu uspika apewe mwanamke, kwa akili hii hata uraisi ujao apewe mwanamke maana huyu hata wanaume wenzake hamumkemei? na usishangae ni mtu mwenye matatizo ya nguvu za kiume hapa anajifalagua tu, huwezi kukuta a pedigree in a man talking this shit, imekula kwako

Wanaume kama mabinti! mtoa mada inawezekana anafanya kazi saloni ya wanawake.
 
nakuunga mkono, uwazi ni mzuri, na wakati unataka kumweleza mwenzako, lazima uweke mazingira mazuri, ya upendo na kumwonyesha unamjali.
but further more make sure u "HOLD" it t least for 10 to 15 min, kwani "the man" akiwa well erect you can make her reach the "heavens" na kwa kweli hapo ndo utaona una ratiba nzuri sana kwani akiwa if she reaches the heavens , utaona anapata ka usingizi , then kukuomba tena will take 3 to 5 days, ambapo tayari utakuwa ume gain nguvu.
THE BOTTOM LINE, LEARN TO TALK EACH OTHER OPENLY

Hapo kwenye bold; mbona ni mda mfupi sana huo? Nimekula nimeshiba; nikashushia na bia kama 3 hivi; chini ya saa moja labda tumekurupushwa na wageni au taarifa ya kustaajabisha.
 
Back
Top Bottom