Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Kamand piga kazi,acha kulia lia.ukishindwa siku zingine zama chumvini kama hali ya afya hairuhusu wakati huo ukiwa umemuarifu kuwa huko vizuri.
Vinginevyo waungwana watakusaidia uje tena kuomba Msaada humu

Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

Kama umeshindwa kazi wape wanaume wengine wakusaidie, huna haja ya kulalamika hovyo.
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!
duh,mie vice versa is turuu!!sina malaria wala taifod,lakini sipewi mwezi sasa umeisha!tubadilishane basi mjomba
 
Wewe unabahati sana aise...tena unadaiwa kabisa...acha kuchezea bahati hiyo wewe...!!!!
 
kwenye miti hakuna wajenzi wenzako tungepata mke kama wako ingekuwa full shangwe.ikiumwa kidogo tu unataka umpe mwenzio likizo.
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

Duh mtani wangu pole sana kwahayo masaibu yanayokukuta,wengi wamekuwa na matatizo kama yako na nimewasaidia na sasa ndoa zao zinaendelea vzr tu,na ukifanikiwa unaweza kukaa hata mwaka mzima usimguse na wala asikuambie kitu.
Sasa naomba unitumie namba ya shemeji yangu au email yake ili niweze kukusaidia kutatua tatizo hilo
 
Dah!!! nawe hutii neno!!!! We mvumilivu na mpole sana

Dah wakati wengine tunabembeleza wengine wanalia. Ningekuwa mimi naamini ningekuwa ningepiga mpaka basi. Coz mimi nipo tayari hata kufanya mapenzi kila siku. Lakini wife wangu ni mvivu sana, naweza maliza hata 2wks without. Hongera sana mkuu, mpende mkeo coz usipotimiza atatafuta wakumkuna
 
Sasa ukisafiri 2weeks ukirudi si ndio unamkutaga na hamu GB lak8
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

chagua moja, akuue au muuane

ukisepa session, basi vidume vipo
 
Even when am old and grey,I won't be able to play it, but I will still love the game - Michael jordan

Itakua kuna kaufanano kakubwa kati ya jamaa,mkeo ofcz and i
 
Huyo sio Demu-Abdu kiba

ukimuona demu anapenda sana mjengo basi hyo hafai achana nae atakuja kukuaibisha utakuja siku kumfumania analiwa na mchunga ng'ombe au houseboy au hata msukumiza mkoko10
 
how do you expect tanzania kuendelea wakati mazungumzo yanayoletwa kwenye blog ya great thinkers ni haya na pia yanapata wachangiaji, i am very embarrassed ndio maana jk aliamu uspika apewe mwanamke, kwa akili hii hata uraisi ujao apewe mwanamke maana huyu hata wanaume wenzake hamumkemei? Na usishangae ni mtu mwenye matatizo ya nguvu za kiume hapa anajifalagua tu, huwezi kukuta a pedigree in a man talking this shit, imekula kwako

acha kujifanya unawaza sana maendeleo huo ni uongo?!!! Ndo nyie nyie mambo ya oficni mwapeleka hommie mwishie jirani wanakusaidia kumega mke!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Badilika kila jambo na nafas,wakat wake. I hate actors while u re in the same boat of lovy davy??????????//
 
Mwambie atumie mafuta ya taa kwenye msosi maana nimesikia yanapunguzaga hamu ati!!
 
So what?

Wewe utakuwa hauna akili za kutosha.
Mambo yako binafsi na mkeo unayaleta hapa ili iweje?
Je ulimwomba ruhusa mkeo kuja kuanika mambo yenu ya sirini hapa?
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena kutulilia.

Wewe ulitaka nani akamuhudumie mkeo kimapenzi?

*Please Moderator futeni hii topic haraka, maana haina msingi wala maslahi kwa jamii.

Nahisi wewe ulikotoka utakuwa umenyimwa unyumba! acha watu tuchangie mada, siyo lazima uchangia. Kaa kimya
 
Hivi jamani kuna watu humu ndani mnanyimwa unyumba na wake zenu? Du! kweli kazi ipo.
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

Hayatuhusu. This is your private business.
 
Mwambie hivi navaa condom ili mashine iwe inanguvu si unajua naumwa malaria.? Then Vaa condom hafu paka whitedent, ingiza mashine, usitwange wewe isikilizie kidogo, then endelea kutwanga.ukimaliza hata rudia tena kukulazimisha wakati unaumwa.
 
Back
Top Bottom